Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140 OC 101% AMD สิ้นแล้ว...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140 OC 101% AMD สิ้นแล้ว...

ซิ้งเดิมอีกต่างหาก กินไฟเยอะกว่า E6300 วีคเทพ แต่ดันเย็นกว่า เซนเซอน่าจะเพี้ยน
    Last edited by ARES; 13 May 2007, 06:26:52.

หุหุหุ
    แรงมากมาย ถ้าไปที่บัส 500 นี้มันจะขนาดใหนเนี้ย เอิ๊กๆๆๆ ^^"

Comment

แรงเกิน100%อีกแล้ว

Comment

บัสอ่ะตันตั้งแต่ 415 แล้วครับ

เป็นวีค 49 ของท่านน่อมวีค 50 มั้งถ้าจำไม่ผิด นึกว่ามันจะไปได้พอๆกัน ที่ไหนได้ ***งชั้นกันมากมาย

ก็โอเคแหละถ้าใครจะเอาไปเล่นขำนะ 101% ก็คงพอ

แต่ถ้าขาโหด เจอวีค 49 ขอให้หลีกเลยครับ

Comment

ของเขาแรง

Comment

แล้วก็อีกอย่าง ผมใช้ซิ้งเดิมของ E6300

ซิ้งเดิมของ E2140 นี่ฐานไม่ใช่ทองแดงนะครับ แต่คงไม่ต่างอะไรกันมากมั้ง

ชั่วโมงนี้ Intel กินหมดแล้วทั้งตลาดบนตลาดล่าง

Comment

เอามายืมหน่อยครับ ฮ่าๆ

Comment

ยืมไปแล้วผมจาเอาอาไรเล่นอ่าท่าน ...E6300 วีค 28 มันลาโลกไปแล้ว..

การเบิร์นอินมีผลนิดหน่อยน่ะครับ หลังจากเล่นไปได้ 10 นาที ขยับขึ้นมาได้อีกนิด...

ยังไงถ้าไปต่อได้อีกจะเอาผลมาลงเพิ่มครับ...

E2140 L2 1M อืดกว่า 2M อยู่พอสมควรเลย

แต่สำหรับคนงบประหยัดก็น่าเล่นมากๆเลยครับ

Comment

พวก e43-44 กับ e63-64 ที่ L2 2M ไม่ค่อยต่างกับ พวก L2 4M เท่าไหร่ แต่พอ L2 เหลือ 1M นี่อืดต่างกันพอสมควรเลย ความเห็นผม e4300 นี่เหมาะสุดแล้วครับ
                  แต่ถ้าได้ตัวนี้คู่กับบอร์ด bio star ละก็ได้ชุดประหยัด ราคา 7,500 นี่ AMD มีหนาวครับ แถมไม่ต้องหาแรมเทพมาคู่บารมีเหมือน e63 ด้วย

Comment

เทสแล้วเสถียรจริงๆที่ 390*8 Vcore 1.35 นะครับ ลากไม่ไปเลย

เทียบกับ E6300 ที่ 444*7 แล้ว แพ้อยู่ 2 วิครับ

Comment

อันนี้ แพ้ไป 3 นาที
                      Last edited by ARES; 11 May 2007, 23:48:28.

Comment

ไดรเวอร์การ์ดจอมันเอ๋อ...เด๋วเอาผลเทสพวก3D มาลงใหม่ครับ
                        Last edited by ARES; 11 May 2007, 23:56:28.

Comment

ลองลดตัวคูณแล้วอัด 500*7 ซิ O_o

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                            ลองลดตัวคูณแล้วอัด 500*7 ซิ O_o
                            ท่าจะยากอ่ะท่าน ซีพียูมันตันบัสที่ 415 ครับ คงต้องหาวีคเทพๆ จริงๆมาเล่นหล่ะมั้ง

Comment

งั้นจับซัก 415 เอาแบบนิ่งๆเลยน่าจะสวย....ผลเทสคงออกมาดี

Comment

Working...
                              X