Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 8800 เลยดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 8800 เลยดีไหมครับ

จะซื้อ 8800 เลยดีไหมครับ
    อีกนานมากไหมกว่า เกมส์ที่ใช้ Direat x10 จะมา
    หรือจะใช้ 7600Gs ไปก่อนดีครับ
    ตอนนี้ที่ต้องการเล่นคือ Command 3

คือตอนนี้จะซื้อคอมใหม่ เพราะเล่น Command 3 ไม่ถูกใจ

เกมที่ใช้ DX10 มาแต่ไม่ใช่เร็วๆนี้แน่
    รอมาก่อนค่อยซื้อก็ไม่ได้เสียหายอะไรนี่ครับ

ปล C&C3 ผมใช้ 6600GT ยังถูกใจเลยครับ

Comment

รอปายก่อนก้อดี

Comment

ซื้อเลยครับแล้วจะรู้ว่าการเล่นเกมส์แบบเปิดสุดๆ
        โดยไม่มีการกระตุกรู้สึกดีอย่างไร

Comment

เล่นแค่Command 3 ถ้ามี7600GSอยู่แล้วก็ใช้ไปก่อนคับ เพราะเกมDX10คงอีกนานเหมือนกันคับ

Comment

Working...
          X