Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 3600+vs asrock aliveNF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม หา ที่ ทด HTT ไม่เจอคับ ช่วยทีแงๆ

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิด HTT จะมีชื่อว่า system bus มั้งครับ บนเอสร๊อก ให้เลือกที่ 800 ครับ

Comment

ของผม 90nm ลากได้แค่ 2.3 นิดๆเองครับ

Comment

http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=18326

Comment

ผมว่าที่ลากไม่ไปน่าจะเกี่ยวกับแรมครับ ผมยังลากได้เกือบ2.8เลย แรมก็บ้านๆ(MT D9GMH) คู่ละ1600เองครับ อิอิ

Comment

Originally posted by burmkung View Post
              ผมว่าที่ลากไม่ไปน่าจะเกี่ยวกับแรมครับ ผมยังลากได้เกือบ2.8เลย แรมก็บ้านๆ(MT D9GMH) คู่ละ1600เองครับ อิอิ
              แรมไม่บ้านแล้วล่ะคับ

Comment

วันนี้ผมลองลากดูครับ
                ผมชุดเดียวกันเดะ เลย
                เพิ่ม vcore 1.325 ,vram ultra
                แค่ลด bus ram จาก 333 เหลือ 266
                Last edited by piak2k; 15 May 2007, 22:55:14.

Comment

Working...
                X