Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง กับ บอร์ด DS4 ครับเรื่องการflash dual bios ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง กับ บอร์ด DS4 ครับเรื่องการflash dual bios ช่วยทีครับ

คือผม flash ตัวF5ไป ตอนบูทเครื่อง หน้าแรก ก็โชว์ ว่าเป็นF5แล้ว พอเข้าวินโดว์ เสร็จ ใช้ cpuz(1.35,1.37)เช็ค มันเห็นเป็นตัว F3 ไม่ทราบว่าผมทำไรตรงใหนผิดมั้ยครับ แล้วท่านที่ใช้ บอร์ด รุ่นนี้เป็นกันมั้ยครับ พอรู้วิธีแก้ใข มั้ยครับ ขอบคุณครับ

ไบออสชัวร์กว่าคับ
    ลองใช้ 1.36 ดูผมใช้ 1.36 แล้วแสดงชัดเจน

Comment

ใน bios ถ้า flash เสร็จแล้ว ก่อนออกให้ load setting default ด้วยครับ แล้ว save

Comment

จะลองดูน่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X