Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมละเบื่อเกมส์ F.E.A.R. จิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    Half life 1 ด่าน crossfire ใครแน่เจอกัน
    เด๋วผมเข้าป้อมไปกดปุ่มระเบิดก่อนเลย แล้วปีนไปยิงปืนใหญ่

Comment

เล่นแล้วจะอ้วกเหมือนกันครับ

Comment

ผมออกจะชอบ

มืดดี ได้อารมมากครับ 555+

เล่นแล้วเหวอๆดี

Comment

เล่นไปพักนึงแล้วลองพักสายมองไปที่อื่นบ้าง แล้วถ้ากระตุกก็จะยิ่งเวียนหัวอีกครับ

Comment

ผมก็เล่นเกมส์แนวนี้ไม่ได้ เล่นได้ไม่เกิน 10 นาที เวียนหัว จะอ๊วก

ผลดีก็คือ การ์ดจอไม่ต้องใช้แรงมากก็เล่นเกมได้ เพราะเกมส์พวกนี้มัน ต้องใช้การ์ดแรงๆ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              Half life 1 ด่าน crossfire ใครแน่เจอกัน
              Originally posted by GyM View Post
              เด๋วผมเข้าป้อมไปกดปุ่มระเบิดก่อนเลย แล้วปีนไปยิงปืนใหญ่
              ^
              ^
              ^
              หุๆๆๆ

ไม่ลอง DOOM3 หน่อยเหรอครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                และลูกดอก ก็จะบินไปปักกลางหัวในทันใด

Comment

พกยาดมไว้ด้วยนะครับ แอบโมเนียด้วยเป็นห่วงๆ

Comment

ผมว่า FEAR มไ่เท่าไรนะ เจอพวก HL หรือ Renegade นี้สิ ผมเองก็ไม่รอด
                    พวก Unreal ก็ไม่ไหวเหมือนกัน เกมส์มันเร็วเกิน อยู่ได้ชั่วโมงก็ไปแล้ว - -'
                    ลองเล่นๆแบบช้าก็ก็ดีนะครับ ไม่ต้องรีบมาก (จะได้ไม่ตายเร็วด้วย) ซักครึ่งชั่วโมงก็พักหรือถ้าเริ่มเวียนหัวก็พักซัก 2-3 นาที

Comment

ทำไมเพื่อนผมมันชอบจังเลยอ้ะเกมส์นี้ เหงมันเล่นทั้งวันทั้งคืน

Comment

Working...
                      X