Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*ถ้าให้เลือกเคส สองตัวเลือกตัวไหน*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*ถ้าให้เลือกเคส สองตัวเลือกตัวไหน*-*

ระหว่าง armor jr กับ lian li v 1000
    ทั้งในด้านประโยชน์ ความสวย ท่านเลือกตัวไหนกัน

ผมเลือก V1000 เหตุผลส่วนตัวคือชอบ......

Comment

Armor Jr.Voy ครับ อิ..อิ

Comment

แจ่มทั้งสองตัว ถ้าเป็นผมๆเลือก armor jr

Comment

เลือกยากนะครับ เป็นผมเอาตัวไหนก็ได้ (ถ้ามีคนซื้อให้ฟรี) อิอิ แต่ถ้าต้องออกเงินซื้อเองต้องคิดให้นานๆเลยล่ะ

Comment

เป็นผม จะเลือกกิ๊กกาบ๊วย 3D auroraรุ่นที่ไม่ใช่570นะ เพราะใหญ่แต่ถูก หุหุ

Comment

อาเมอร์ครับ

Comment

ถ้าด้านประโยชน์ขอวางกะโต๊ะแบบเปือยๆน่าจะได้ประโยชน์กว่า ถ้าเอาสวยถูกใจต้อง armor เลย....

Comment

Working...
                X