Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดที่รองรับ pentium xe ไส่ core2ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดที่รองรับ pentium xe ไส่ core2ได้มั้ยครับ

พอดีเห็นบอร์ดมัน fsb1066 แต่สเปกไม่ได้เขียนไว้ มันรองรับ pentium xe, duo core

ขอบคุณครับ

บอกชื่อรุ่นมาสิ

Comment

twin-Hdtv ไม่ไช่ R2 นะครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

ใส่ไม่ได้

แต่เคาะๆให้พังแล้วเอาไปเครม อาจได้ Rev 2.0 กลับมา แต่ต้องเสี่ยงดวงหน่อย

เพราะบางทีอาจได้ของเน่ากลับมา

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบที่รวดเร็วปานสายฟ้าแลบครับ

ขอบคุณหลายๆ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            ใส่ไม่ได้

แต่เคาะๆให้พังแล้วเอาไปเครม อาจได้ Rev 2.0 กลับมา แต่ต้องเสี่ยงดวงหน่อย

เพราะบางทีอาจได้ของเน่ากลับมา
            ความคิดดี ครับ เดี๋ยวผมทำบ้างดี กว่า
            เผื่อบางทีเอาไปเคลมแล้วจะได้ DQ6 rev. 3.3 (CPU bus 1333) กลับมาบ้าง เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X