Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2a-mvp กับ M2n-e sli

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2a-mvp กับ M2n-e sli

M2a-mvp กับ M2n-e sli ทั้ง 2 ตัวนี้ตัวใหนน่าเล่นกว่ากันครับ

M2N-E *-*

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      M2N-E *-*
      เหมือนกานเลย

Comment

ท่าน จขกท. เอาไปใช้งานแนวไหนล่ะ ถึงเลือก 2 ตัวนี้

Comment

เอาไปเขียนแบบ 3D น่ะครับ เห็นปล่อยมือ2ไม่แพงนัก แล้วพอดีเข้า WEB D-com เห็น M2A-MVP ด้วยน่ะครับ SPEC ใล่ๆกัน ราคาไม่หนีกันมากเผื่อมีงบจะได้จัดการ เพราะถ้าเทียบกับพวก M2N ตัวอื่นๆก็เพิ่มอีกไม่มาก พันเศษๆก็ได้ SLI แล้วจากเมื่อก่อนบอร์ดแบบนี้ 5-6 พัน ตอนนี้ยุ่งตามเรื่องของซื้อแล้วใช้ไม่ได้อยู
          http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=x600se
          กะเอามาเทสมันด้วย ใหนๆจะหาบอร์ดแบบการ์ดจอไม่ ON แล้ว เอา SLOT คู่ไปเลยน่าจะคุ้ม

Comment

ผมทำงานกราฟิกเหมือนกัน แต่ใช้M2N-E
            การ์ดตัวเดียว อยู่แล้วครับ ถ้า SLI เล่นแบบเต็ม32น่าจะคุ้มกว่านะครับ
            ผมRenderงานบางงานแค่บุหรี่ตัวเดียว
            ลองหาข้อมูลเยอะครับ...

Comment

Working...
            X