Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดยังไงกับ HP Pavilion dv2000 series กำลังจะซื้ออ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดยังไงกับ HP Pavilion dv2000 series กำลังจะซื้ออ่ะครับ

คือสนใจจะซื้อ hp2301TX อ่ะครับ แต่ไ่ม่เคยใช้งาน notebook ยี่ห้อนี้มาก่อน เลย
    อยากถามผู้รู้ ว่า ยี่ห้อนี้เป็นยังไงมั่งครับ

ผมใช้ DV2016TX ก็โอเคนะ แต่ไม่รู้แบตมันเสื่อมเร็วป่าว ใช้ได้แค่ 45 นาทีเอง ซื้อมือสองมา เหลือประกัน 6 เดือน อีกอย่างดันเป็นแค่ ดูออลคอร์ ไว้มีเงินค่อยอัพอีกที

Comment

45นาที เวงกำ ไม่ใช่และครับ ใช้มหาโหดยังไงก็เกินชม. จะ amd intel ก็ไม่กินแบตขนาดนั้นครับ

HP dv2xxx ก็ดีอ่ะครับ ดูสเปกให้ตรงตามใจ เพราะรุ่นย่อยมันเยอะ แค่นั้นพอ ราคาค่าตัวกับสเปกผมว่า hp จัดได้เหมาะสมดี

Comment

ของผมยังอยู่ได้สองชม.ครึ่งเลย

Comment

กำลังเล็งอยู่ว่าจะเอาไปเครมเมื่อไร ให้เสร็จเรื่องเรียนคงต้องเข้าศูนย์ล่ะ

Comment

ผม อยู่ ได้ ชม นิดๆ ก็หมดแล้วครับ

Comment

แรงดีครับ 2301
              Cpu 2 G
              Ram 2 G

แต่แพงไปนิด T_T

Comment

Working...
              X