overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: ใครเล่นHalf Life2 แล้วเวียนหัวมั่ง

OverclockZone Member

Default ใครเล่นHalf Life2 แล้วเวียนหัวมั่ง

ผมละเซง ทำไมเล่นแล้วมันมึนหัวก็ไม่รู้ มันเป็นเกมแรกที่ผมมึนหัวเลยHalf Life1 ก็เล่นสบายๆ พอมาภาค2 หมดกันเลย เล่นแล้วอยากจะอวก มันมึนหัวมาก ใครเคยเป็นมั่ง และมีวิธีแก้ไหม ช่วยบอกทีครับ

OverclockZone Member -#>RayEarth<#-'s Avatar
    บางบอน ,สะพานควาย

อยากรู้เหมือนกันครับ แต่เพื่อนผมว่าบอก ถ้าเล่นแล้วจะอ้วก ก็ไม่ต้องเล่นสิ จะได้ไม่อ้วก เหอๆๆ - -

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ภาคแรกมันไม่มีฉากที่ต้องมองหลายๆที่หนิ แต่ภาค2มันมีเยอะ และภาพก็ไวกว่ายภาค1

ส่วนทำไมถึงเวียนหัว ปกติก็เหมือนขึ้นเรือ บางคนก็ไม่เมา บางคนก็เมา คนที่เมาก็ต้องอยู่ไปนานๆแล้วถึงจะชิน แต่คนที่ไม่เมา ยังไงมันก็ไม่เมา

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ผมเล่น ภาค2 ep1 สนุกจะตายครับ ไม่มีมึนเลย ยิงกันกระจาย ผมว่า เกม Half-Life เนี่ยถือเป็นเกมระดับตำนานของเกมเเนว FPS เลยครับ นี่ก้กำลังรอเล่นภาค EP2 อยู่ครับ

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

ep 1 ผมก้ออยากหามาเล่นจังครับ แต่ไปดูบิทๆไหนๆ ก้อไม่มี siambit เคยมี แต่โหลดไม่เสร็จ คนปล่อยๆเลิกปล่อย เซ็งเลยครับ พอจะทราบมั้ยครับ ว่ามีบิทไหน ยังมีอยู่

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ปกติผมเล่น FPS ไม่เวียนหน้า

แต่ไปเจอ HL2 ด่าน Water Hazzard นี่ถึงกับอ้วกเลย -*-

OverclockZone Member GuruX2's Avatar
    จุด (h,k) ของโลกนี้

เล่นไปนานๆก็ชักจะอ้วกเหมือนกัน

OverclockZone Member rhythm158's Avatar
    OVERCLOCK SOCITY

เกี่ยวกับสายตาหรือปล่าวคับ ผมเล่นแล้วเฉยๆนะคับไม่มีไรปวดหัว ปวดหลังมากว่าคับ (นั่งเล่นทั้งวัน)

OverclockZone Member Hangger's Avatar

ผมก็เล่นมากๆได้ไม่เกิน ชั่วโมงครึ่งก็เลิกแว้วครับ - - จะอ้วกแต่บางเกมส์ก็ทนเอาเพราะมันสนุกดี - -

OverclockZone Member pingpui's Avatar

เวียนหัวจริงๆ เพราะว่าภาพมันไวไว

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

เหมือนกันครับ เกมFPSสมัยตั้งแต่HL2เป็นต้นมาผมเล่นไม่ค่อยได้อ่ะครับ ถ้าเกิน1ชั่วโมงนี้เป็นเรื่องเลย

OverclockZone Member

หายาดมด่วน ม่ายหวายแย้ว...
    เมาเกมส์แค่อ้วก เมารักนี่สิ....น้ำตาตกT T

OverclockZone Member M_1000Tip's Avatar

ผมก็คนหนึงครับไม่มึน EP1 เล่นแบบม้วนเดี่ยวจบยังเฉย ๆ ครับ ก็ของมันชอบแนวนี้อะ

OverclockZone Member ed904441's Avatar

มันบางด่านครับ

OverclockZone Member notegame's Avatar

ผมเล่นก็ไม่มึนนะ ทั้งภาค 2 และ EP1 มันมากคับเล่นทั้งวันเลย

แต่เพื่อนผมเล่นไปแปปเดียวมันบอกว่ามึนหัวจะอ้วกตอนนี้มันยังเล่นไม่จบเลย-*-
    Last edited by notegame; 10 Jun 2007 at 18:03:27.

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

เคยอวกแต่ตอนเค้าเตอร์บูมๆไปเล่นเดอะมอล์รามฯ เล่นไปห้างเปิดยัน4ทุ่ม อวกแตก

OverclockZone Member Chet4mk's Avatar

เคยแต่ภาคแรกอะ

(เล่น Lan ด่าน Cross Fire 20 คน 5 ชม เท่านั้นแหละ )

OverclockZone Member tanpxd's Avatar

Quote Originally Posted by legendofsud View Post
    ep 1 ผมก้ออยากหามาเล่นจังครับ แต่ไปดูบิทๆไหนๆ ก้อไม่มี siambit เคยมี แต่โหลดไม่เสร็จ คนปล่อยๆเลิกปล่อย เซ็งเลยครับ พอจะทราบมั้ยครับ ว่ามีบิทไหน ยังมีอยู่
    ไปหาดูที่ www.torrentreactor.net ครับ

OverclockZone Member linlin's Avatar
    แถวห้วยขวางเด้อ

เหอๆ อย่าว่าแต่ Half Life SF เลย เเนวพวก GTA manhunt ผมยังโครตเวียนหัว
    แต่ก็เล่นจนจบ -*-

OverclockZone Member baroz's Avatar

แล้วแต่คนบางคนก็สบาย
    ส่วนผมเล่นไม่ได้เหมือนกัน เวียนหัว

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks