Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงหายอะครับ เลยจะหาไดรเวอร์เมนบอร์ด (ช่วยหาหน่อยน้า)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงหายอะครับ เลยจะหาไดรเวอร์เมนบอร์ด (ช่วยหาหน่อยน้า)

พอดีอยู๋ดีๆเสียงก็หายอะครับ ช่วยหาไดรเวอร์เมนบอร์ดให้หน่อยนะครับ ตามรูป หรือใครมีวิธีแก้แนะนำหหน่อยนะฮะ

ขอบคุณครับ

Originally posted by copper View Post
    พอดีอยู๋ดีๆเสียงก็หายอะครับ ช่วยหาไดรเวอร์เมนบอร์ดให้หน่อยนะครับ ตามรูป หรือใครมีวิธีแก้แนะนำหหน่อยนะฮะ

ขอบคุณครับ

?

เอา CPU Z มาให้ดูไม ครับ เอายี่ห้อ กับ รุ่น เมนบอร์ดมาก็พอ เดี๋ยวหาให้

Comment

เหอะๆๆ เวรกรรม จดเอารุ่นเมนบอร์ดมาให้นะครับ เดวจะได้ช่วยหา
      บอกแค่ชิปเซตมีประโยชน์อาราย

Comment

เห็นว่าใกล้เคียงกะตัวนี้ ลองดูมั้ยครับ

Comment

^
          ^
          โฮะๆ ลืมดูไบออส คนละตัวกันเรยครับ
          ของ จขกท.เป็น ของ โฟนิก ของผมมัน AMI

Comment

ง่ายๆครับบอร์ดยี่ห้ออะไรรุ่นไหนก็จดไว้ แล้วเข้า google มีให้โหลดแน่นอนครับลองหาดูครับ ง่ายๆสุดๆแล้วครับ

Comment

ก็ปัญหามันไม่รู้อะสิครับว่า เมนบอร์ดมันรุ่นอะไรอะครับ (มันเครื่องเพื่อนอ่ะครับ) จะดูตรงไหนอะครับที่ใช้โปรแกรมดูอะครับ

Comment

ช่วยที...

Comment

Originally posted by copper View Post
                  ช่วยที...

ถอดฝาข้างเคสดูเลยครับ ง่ายดีแล้วจด ยี่ห้อ+รุ่น เมนบอร์ด แล้วก็ค้นหาใน google โลด โหลดเอา นะ

ตัวอย่าง
                  V

Comment

ฮ่าๆ ปัญหาคือไปบ้านเค้าไม่ได้ด้วยสิ - - ถ้าไม่มีทางอื่นแล้วก็ไม่เป็นไรนะครับ ขอบคุณมากครับ จะลองปรึกษากับเค้าดูอีกที ขอบคุณฮะ

Comment

Working...
                    X