Announcement

Collapse
No announcement yet.

!! เปิดเครื่องไม่ติดต้องรอเกือบเครื่องชม.ทำงัยดีครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !! เปิดเครื่องไม่ติดต้องรอเกือบเครื่องชม.ทำงัยดีครับ !!

คือว่าเวลาชัตดาวเสร็จแล้ว พอจะเปิดเครื่องหลังจากชัตดาว นี่เปิดไม่ติดเลยครับ ต้องตัดไฟ แล้วรอเกือบเครื่อง ชม. ถึงกดปุ่มเปิด แล้วเครื่องถึงติด ไม่รู้จะแก้ยังไงดีครับ

power ของอะไรครับ มันอาจจะเหนื่อยก้ได้ครับ

Comment

ลองเปลี่ยน power supply ดูครับ

Comment

Enermax 350 watt ครับ

Comment

Originally posted by north View Post
          Enermax 350 watt ครับ
          เหมือนของผมเลย ส่งเคลมแล้ว เปลี่ยน PSU ใหม่หายแน่นอน

Comment

ตอบกันไปหมดแย้วอ่า - -

Comment

สงสัยไฟดับมั้งครับ พอๆฟติดถึงจะเปิดได้(รอไปชม.)

เอ้ยๆ ตามที่เขาตอบๆกันนั่นล่ะ

Comment

เอาไปเคลมตัวใหม่หรอครับ
                350 watt เหมือนเดิมใช่ป่าว

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=58126

อาการตรงข้ามกับผมเลย ผมต้องเปิดยาวๆห้าม shutdown นานๆ ถึงเปิดติด กำลังงงกะมันอยู่

Comment

เอ่อ... บอกอีกอย่างว่า Enermax ศูนย์ Ant ที่พันทิพย์ เคลมเค้าเอาตัวเดิมไปซ่อมนะครับรอประมาณ 1 สัปดาห์ ไม่ใช่เปลี่ยนของใหม่

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
                      X