Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire Radeon HD 2900 XT มาถึงพันธุ์ทิพย์แล้วนะครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire Radeon HD 2900 XT มาถึงพันธุ์ทิพย์แล้วนะครับ !!!

ราคาประมาณ 16,900 บาทครับ (บวกลบนิดหน่อยตามปกติ)

ตัวการ์ดที่มา เป็น reference design ทั้ง pcb และ cooler นะครับ

ของเพิ่งมาลงหน้าร้านเมื่อไม่กี่ชั่วโมงที่ผ่านมานี้เองครับ

สวยครับท่าน ตังไม่มี

Comment

สรุปต้องใช้อย่างต่ำ 650 watts จริงๆหรอครับ

Comment

การ์ดสวยจริงๆ งานนี้สนุกแน่ครับ สงครามราคาเริ่มขึ้น(อีก)แล้ว ^^"

Comment

ตกลงมันต้องใช้ PSU ขั้นต่ำกี่วัตต์อ่ะครับ

Comment

เห็นว่ากินไฟเยอะมากเลยนิครับ คงต้องเปลี่ยน PSU ก่อนล่ะมั้งเนี่ย

Comment

ก็เห็นในบททดสอบ 620w ก็เอา2900xt เกือบอยู่นี่ครับ ตัวเดียวคงชิวว

Comment

นึกว่าจะเป็นแบบที่ มีheatpipe ยื่นๆออกมา ไม่สวยเลย
                ถ้าเป็นอย่างนี้สวยครับ ได้เสียตังอีกแล้ว แล้วเจ้า 8800gtx จะไปอยู่ไหนเนี่ย
                Last edited by ballboy; 14 May 2007, 18:03:11.

Comment

สวยมากๆ ราคาก็โอเค แต่ติดตรงที่ตังไม่มี -*-

Comment

ทำไมมันยาวจังอะครับ

Comment

ถ้าเป็นลายนี่ก็แล่มเลยครับแต่ไม่น่ามีสติ๊กเกอร์ยี่ห้อติดตรงพัดลมเลย
                      รู้สึกมันไม่ค่อยเข้ากันไงไม่รู้

ขอให้ผลเทสมาไวๆนะคราบผม
                      Last edited by MaluY; 14 May 2007, 19:33:35.

Comment

2900pro จะราคาเท่าไรอ่าครับ

Comment

Originally posted by MaluY View Post
                          ถ้าเป็นลายนี่ก็แล่มเลยครับแต่ไม่น่ามีสติ๊กเกอร์ยี่ห้อติดตรงพัดลมเลย
                          รู้สึกมันไม่ค่อยเข้ากันไงไม่รู้

ขอให้ผลเทสมาไวๆนะคราบผม
                          มาแล้วคร๊าบ คิดว่าคงจะเท่าๆกันในทุกยี่ห้ออ่ะครับ มาตั้งแต่ยังไม่เที่ยงแล้วเว็บเรา

Comment

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                            จาเอาๆๆๆๆๆๆๆ
                            T_T ไม่มีตัง
                            รอซื้อหวยบนดินก่อน ถูกเยอะ พ่อจาซื้อมาขว้างเล่นเลย

Comment

Originally posted by ballboy View Post
                              ได้เสียตังอีกแล้ว แล้วเจ้า 8800gtx จะไปอยู่ไหนเนี่ย

เอามาฝากผมไว้ก็ได้ครับ
                              เดี๋ยวผ่อนให้เดือนละ 500 ... เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                              X