Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 6800gs แถวๆหาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 6800gs แถวๆหาซื้อได้ที่ไหน

ลืมบอกอ่ะ...เป็น AGP คับแถบบางแคอ่ะคับ...พระราม 2 หรือ ปิ่นเกล้าก็ได้....ถ้าไม่มีสงสัยต้องไปพันทิพย์ อาทิตย์นี้อ่ะ บอกชื่อร้านหรือเบอร์ติดต่อก็ได้นะครับ...อาจจะโทรไปสั่งน่ะคับ

ถ้าพันธุ์ทิพย์เนี่ยยังมีของไม๊ครับ...มีใครเห็นบ้างแล้วถ้าซื้อเนี่ย...ร้านไหนดี....ผมใช้บัตรเครดิตน่ะครับ...ช่วยแนะนำหน่อย
    Last edited by jedi; 11 Oct 2006, 08:52:03.

เห็นมีบ้างร้าน คับ หาดีๆ เพราะ เคยไปหา
    ราคาตอนนั้น ที่ดูแล้ว ถูก ที่สุด ก็ 5450บาท
    นะ ตอนนั้นนะ
    1000 ทิพ

Comment

แนะนำร้าน jedi ครับชั้น 1 ด้านในเลยธนาคารกรุงเทพฯคุยดีๆมีลดเยอะครับ

Comment

spark 6800gs ไม่แน่ใจครับ ว่ายังมีเหลืออีกหรือไม่ครับ นายแล้วนะครับ 6800GS ครับ

Comment

Working...
        X