Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องจะถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องจะถามหน่อยครับ

ASUS M2N32-SLI Premium - Vista Edition มีขายยังครับ
    ถ้ามีขาย ขายที่ไหน ร้านไหนราคาเท่าไหร ครับ
    รบกวนหน่อยน่ะครับ

ทำไมถึงอยากซื้อรุ่นนี้ครับ

Comment

เห็นมันสวยดีครับ ว่าแต่ท่านช่วยผมดูบอร์ดแนวๆนี้หน่อยได้เป่าครับแบบว่าแนะนำหน่อยครับ อยากได้ของASUS อะครับ เอาที่มีรีโมตด้วยยิ่งดีครับ

ปล.อยากได้ของแรงๆด้วยครับยังเลือกไม่ถูกระหว่างAMD กับ INtel เลยครับ

Comment

อ่อแล้วอีกอย่างครับ ผมจะเอา ไว้ทำพวกกราฟฟิก และเล่นเกมส์ ด้วยครับ เรื่องการ์ดจอขอเป็น8600พอครับ
        เหอะๆ

Comment

Working...
        X