Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Photoshop CS3 ควรโหลดหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Photoshop CS3 ควรโหลดหรือยังครับ

คือว่าโหลดมาแล้วมันใช้ไม่ได้อ่ะครับมันลงแล้ว Error

หรือว่ามีเว็บโหลดที่ไหนบ้างครับ อยากได้เป็น http อ่ะ เพราะที่ทำงานโหลดบิตไม่ได้

แล้วพวกโปรแกรมอื่นๆ ที่เป็น CS3 ควรโหลดได้หรือยังครับ หรือว่าต้องรออีกซักพัก(เพราะเห็นตามเว็บเป็น Beta อ่ะ)

ที่ผมใช้อยู่มันมีปัญหาเรื่อง FONT นะครับ

Comment

โหลด photoshop illustrator flash dreamweaver แค่นี้แหละ

ไม่มีปัญหาอะไรนิ ตัวเต็มแล้ว บิตฟรี เยอะแยะไป มัน error เพราะไฟล์เดียวครับ เข้าไปลบออกแล้วลงได้

Comment

Photoshop cs คับ

Comment

Photoshop CS3 Win crash issue with MSFT IntelliPoint 6.1 software
          สงสัยทำไมผมใช้แล้งแฮ้งบ่อยเหลือเกิน แต่ลบ IntelliPoint 6.1 แล้ว 5.5 แทนรู้ว่าจะดีขึ้นแล้ว
          Last edited by b98se; 16 May 2007, 00:08:43.

Comment

Originally posted by tassapon View Post
            โหลด photoshop illustrator flash dreamweaver แค่นี้แหละ

ไม่มีปัญหาอะไรนิ ตัวเต็มแล้ว บิตฟรี เยอะแยะไป มัน error เพราะไฟล์เดียวครับ เข้าไปลบออกแล้วลงได้
            ไฟล์ไหนเหรอคับ และรบกวนถามว่า ที่ผมโหลดมามานเป็น Adobe Creative Suite ตัว Photoshop CS3 ในนั้นเป็นตัวเดียวกับท่านทั้งหลายมั๊ยคับ แล้วมันมีตัว extend ให้โหลดในบิตอีกด้วย มันคืออะไรแล้วลงเพิ่มไปดีมั๊ยคับ ?

Comment

ใช้อยู่ นะ เร็วก่า CS2

Comment

ตัว extend จะมีเครื่องมือเยอะกว่านิดหน่อยครับ (เพราะมันจะอยู่ในชุดที่แพงกว่า)

ส่วนไฟล์นั้นอยู่ในโฟลเดอร์

Adobe Photoshop CS3 > payloads > AdobeDeviceCentralAll > oem > Adobe Device Central CS3

ไล่ไปนะ แล้วหาไฟล์ที่เขียนว่า leame อะไรซักอย่างนิ .html อ่ะครับ
                ของผมลบไฟล์นี้ออกแล้วลงได้เลย ไม่รู้เป็นเหมือนกันป่าว

Comment

ขอบคุนมากคับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                    ตัว extend จะมีเครื่องมือเยอะกว่านิดหน่อยครับ (เพราะมันจะอยู่ในชุดที่แพงกว่า)

ส่วนไฟล์นั้นอยู่ในโฟลเดอร์

Adobe Photoshop CS3 > payloads > AdobeDeviceCentralAll > oem > Adobe Device Central CS3

ไล่ไปนะ แล้วหาไฟล์ที่เขียนว่า leame อะไรซักอย่างนิ .html อ่ะครับ
                    ของผมลบไฟล์นี้ออกแล้วลงได้เลย ไม่รู้เป็นเหมือนกันป่าว
                    ผมเม้าท์ Image แล้วเปิดเข้าไปดูใน Path ที่บอกแล้วจเอ Device Central CS3 L?ame.html แต่มันลบไม่ได้อ่ะครับ หรือว่าต้องก๊อบออกมาเป็น Folder ปกติก่อนอ่ะครับ
                    มันเป็นเวอร์ชั่นนี้อ่ะ Adobe Photoshop CS3 Final FULL+Crack ครับ

แต่ตอนนี้กำลังลอง Exten อยู่ ขอบคุณครับ
                    Last edited by Provider; 15 May 2007, 23:24:25.

Comment

ใช่ครับ ถ้าเป็น image มาต้องก๊อปออกมาทั้งหมดก่อนครับ แล้วลบไฟล์นั้นออกครับถูกแล้วครับ L?ame นั่นแหละ

ก๊อปออกมาทั้งหมดเลยครับ โฟลเดอร์ใหญ่เลย จะลงได้ครับ

Comment

ลืมไปอ่ะคับของผมมานรวมอยู่ใน creative suite มานเข้าไปลบไม่ได้อ่ะคับ

Comment

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ - - เพราะผมโหลดแยกมา ตัวลง 1 อันก็ 1 โปรแกรมเลย

Comment

เค้าว่ากัน ว่า photoshop element นั่นดีกว่า cs เหรอครับ

Comment

CS3 ประมวลผลเร็วกว่าตัวอื่นอ่ะ (ความรู้สึกตัวเอง)

Comment

Working...
                              X