Announcement

Collapse
No announcement yet.

ล่าสุดครับ enermax 480w เอk x2900xt ไม่อยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ล่าสุดครับ enermax 480w เอk x2900xt ไม่อยู่ครับ

ล่าสุดครับ enermax 480w เอk x2900xt ไม่อยู่ครับ ไม่น่าเลยเงินก็หมดแล้วแมนบอดก็ไม่มีออนบอด ขาย 8800GTS ไปเล่นx2900xt enermax 480wกลับเอาไม่อยู่เล่นเกมไปแล้วค้าง บางทีดับไปเลย เลยไปเอา tsunami 580w ก็พอเล่นได้อ่าครับนานๆค้างที แต่ไม่เสถียรเลยครับ แฮงค์บ่อยแต่ดีกว่า enermax เจ้าของร้านแนะนำ 550w แท้3500บาทแนะครับ

แนะนำ psw ราคาถูกๆ ดีๆหน่อยครับใครจะขายของดีๆสักพันต้นๆ pm มานะครับเศร้าเลยครับ

ปล.คิดผิดน่าไปซื้อ xbox360 ดีกว่าไมนะ

ทำใจหละคับ เรื่องพลังงานเนี่ย คิดหนักเลยอะ

Comment

อุอุ

Comment

กินเยอะจังเลยน้องแดงเรา..

Comment

รุ่นต่อไปไม่แน่ ATI มันอาจจะแถม Power Supplies มาในกล่องด้วย ฮิฮิ

Comment

ผมใช้ liberty 500 w เอาอยู่อะครับ
            ระบบผม oc และอุปกรณ์ต่อพ่วงเพียบกระทั่ง soundcard,uv tube ยังใส่ พัดลมไม่ต้องพูดถึง
            เพียบครับ ตอนแรกก็เสียวว่าจะวูบเหมือนกันแต่ผมเล่น fear ไปถึง interval 4 รวดเดียวก็ยังไม่เจอปํญหาเลยครับ

Comment

ของผม HD 2ตัว DVD combo+DVD ไรท์เตอร์เป็น2ตัว แรม2จิก และx2 5200+ ขอรับเอาไม่อยู่เลยครับว่าจะถอด HD ออกไปตัวและ DVD ออกไปตัวด้วย แล้วใช้ไปก่อนนะขอรับ

Comment

กำเลย

Comment

ของผม opty165 @2700MHz แรม 2Gb dvd*1, hd*1 , fan12 cm*3 ,fan 9 cm*2
                  fan 8cm*3,uv*1,soundcard x-fi,mainboard lanparty rdx200,usb device*2
                  watt น้อยกว่ากันแค่20 ผมว่าถอดคอมโบออกตัวเดียวน่าจะเอาอยู่นะครับ

Comment

ล้มเลิกการซื้อ 2900XT ไปเลยเราไม่ไหว ต้องซื้อ PSU ใหม่ เงินมีพอซื้อการ์ดแต่ไม่พอซื้อ psu เศร้าไป

Comment

เอาการ์ดมานอนกอดไปก่อนจิครับ +-+

Comment

Originally posted by nicolas View Post
                        ของผม opty165 @2700MHz แรม 2Gb dvd*1, hd*1 , fan12 cm*3 ,fan 9 cm*2
                        fan 8cm*3,uv*1,soundcard x-fi,mainboard lanparty rdx200,usb device*2
                        watt น้อยกว่ากันแค่20 ผมว่าถอดคอมโบออกตัวเดียวน่าจะเอาอยู่นะครับ
                        ซื้อ 2900XT แล้วเหรอครับ แรงจริงๆ

Comment

Originally posted by oomnejang View Post
                          ล่าสุดครับ enermax 480w เอk x2900xt ไม่อยู่ครับ ไม่น่าเลยเงินก็หมดแล้วแมนบอดก็ไม่มีออนบอด ขาย 8800GTS ไปเล่นx2900xt enermax 480wกลับเอาไม่อยู่เล่นเกมไปแล้วค้าง บางทีดับไปเลย เลยไปเอา tsunami 580w ก็พอเล่นได้อ่าครับนานๆค้างที แต่ไม่เสถียรเลยครับ แฮงค์บ่อยแต่ดีกว่า enermax เจ้าของร้านแนะนำ 550w แท้3500บาทแนะครับ

แนะนำ psw ราคาถูกๆ ดีๆหน่อยครับใครจะขายของดีๆสักพันต้นๆ pm มานะครับเศร้าเลยครับ

ปล.คิดผิดน่าไปซื้อ xbox360 ดีกว่าไมนะ
                          นั่นจิ 360 ถูกกว่าการ์ดจอ+ไม่ต้องซื้อPSUด้วยๆ
                          แต่ระวังจะเจอไฟแดงงง

Comment

สะเด็ดครับ ขอบอก แต่ sapphire กล่องไม่สวยเลยอะครับบอกรายละเอียดน้อย
                            แต่การ์ด original นี่สวยจริงๆ ครับ

Comment

psuเอาไม่อยู่ ขายการ์ดต่อผมไหมละ อิอิ

Comment

Working...
                              X