Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องค้างอ่ะคับ แล้วมีวิธีrestrat หรือ ปิดเครื่องวิธีอื่นมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องค้างอ่ะคับ แล้วมีวิธีrestrat หรือ ปิดเครื่องวิธีอื่นมั๊ยครับ

[B]เครื่องค้างอ่ะคับ แล้วมีวิธีrestrat หรือ ปิดเครื่องวิธีอื่นมั๊ยครับ ปล . shift+ctrl+del ไม่ติดด้วยครับ พอเครื่องค้าง

ถอดปลั้ก....

Comment

กดปุ่ม รีเซ็ต คร๊าบ

Comment

Reset

Comment

กดปุ่ม Power ค้างไปเลยครับ แล้วเปิดใหม่

ขนาด ctrl+shift+del ไม่ติดก็กดโดยไม่ต้องรีรอเลยครับ ทำอะไรไม่ได้

Comment

แล้วมีผลเสียอะไรรึป่าวครับในการ กดปุ่มรีเซตค้างอ่ะคับ แล้วมีวิธีอื่นๆนอกจากนี้มั๊ย คือเคยเป็นเหมือนผมอ่ะป่าวคับ คือผมเปิด แคมฟ็อก msn winamp แล้วก็ เล่นเกมsf แล้ว on kaspersky
            e6300 แรม 1GB การ์ด 7600 gs gigabite คุณๆคิดว่าเครื่องจะค้างมั๊ย

Comment

Originally posted by gseven123456 View Post
              แล้วมีผลเสียอะไรรึป่าวครับในการ กดปุ่มรีเซตค้างอ่ะคับ แล้วมีวิธีอื่นๆนอกจากนี้มั๊ย คือเคยเป็นเหมือนผมอ่ะป่าวคับ คือผมเปิด แคมฟ็อก msn winamp แล้วก็ เล่นเกมsf แล้ว on kaspersky
              e6300 แรม 1GB การ์ด 7600 gs gigabite คุณๆคิดว่าเครื่องจะค้างมั๊ย
              ผลเสียหนะมีแน่นอน ทำหลายๆครั้งเข้าHDคุณจะไปเอาง่ายๆ
              ปัญหาเครื่องค้างมันเกิดขึ้นได้กันทุกเครื่องแหละ ขึ้นอยู่กับSoftwareหรือพวกDriverทำงานผิดพลาด ค้างได้เป็นธรรมดา....

Comment

ปิดด้วยวิธีที่ผมบอกบ่อยๆ HDD มีสิทธิ์เกิด bad , หัวอ่านมีปัญหาได้

Comment

กดปุ่ม Power ค้าง 5 วิ

Comment

Working...
                  X