Announcement

Collapse
No announcement yet.

____SILICONที่เป็นเข็มฉีดยา__________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ____SILICONที่เป็นเข็มฉีดยา__________

ไม่ทราบว่าเคยเห็นกันรึป่าวครับ ซิลิโคนที่เป็นเข็มอ่ะครับ ที่เนื้อยาเป็น สีทองดีรึป่าวครับ ใช้กับCPUมีผลป่าวครับ คัยเคยใช้บอกด้วยนะครับ ผมซื้อมายังไม่ได้ทาเลย

มันก็เป็นซิลิโคนธรรมดาแหละคับ.. ถ้าซิลิโคนเงินจริงๆ ก็พวก arctic silver,MX-1 อะไรพวกเนี๊ยะ

Comment

ตามข้างบนครับ เจได ทีเค

Comment

สีทองของห่วยคับ หลอกคนยังไม่รู้เรื่องพวกนี้ ต้องนึกว่าทองต้องดีอ่ะดิถ้าซิลิโคนดีๆเค้าก็ใส่หลอดหมดอ่ะ ใช้ของห่วยๆเห็นผลมั้ย ก็ ซิลิโคนติดกะซิงค์ Full load 65 ไปซื้อหลอดละ 20 มาใช้ Full load ที Restart เลยอ่ะคับ ผมว่าอย่าทาเลยถ้าจะทาต้องทาพวกดีๆไปเลยเพราะที่มันแถมมากะซิงค์อ่ะดีแล้ว

Comment

ถ้าหาไม่ได้จริง ๆ ไปหาพวกอมรกระปุกละ 20 บาท เป็นอย่างน้อยครับ

ส่วนจะเอาหลอดละเป็นร้อย ๆ นี่ก็ถ้าอยากใช้จริง ๆ ค่อยว่ากันทีหลัง

Comment

Working...
          X