Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*เคสสนิม (อยากได้ armor jrX*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*เคสสนิม (อยากได้ armor jrX*-*

สนิมกิน สาเหตุ อากาศที่บ้านชื้น จับบ่อย แถวสียังส้มอีก ฝาข้างหายสองข้าง แต่ข้างใน ใหม่

อีกภาพ

Comment

จากสภาพที่เห็น...โอ้ เหมือนเอารถเก่าไปวางเครื่องใหม่เลยครับ
      แต่ขอบอก ไส้ในแจ่มจริง ๆ ครับ

Comment

ขัดแล้ว พ่นสีใหม่ครับ ขัดเอาสนิม ออกก่อนแล้วพ่นสี แล้วพ่นเคลือบด้วยครับ

Comment

จับถอดให้หมดแล้วเอาไปชุบ โครเมียมเลยครับ เงาแวปๆๆ
          Last edited by ballboy; 18 May 2007, 13:36:26.

Comment

ที่ไหนเหรอ 400 ผมไปถามแถวบ้านมาแม้งคิด 2000-4000 บ้าไปเลย ซื้อ armor jr ดีกว่า

Comment

Comment

Originally posted by ADEC View Post
                จากสภาพที่เห็น...โอ้ เหมือนเอารถเก่าไปวางเครื่องใหม่เลยครับ
                แต่ขอบอก ไส้ในแจ่มจริง ๆ ครับ
                ช่ายเลย...

ทำสีใหม่เลยครับ บอร์ด DS-3 ช่องเสียบสายซีดีรอมมันอยู่ต่ำจิงๆ

Comment

ขัดสนิมแบบเอาให้เหลือน้อยที่สุด แล้วพ่นสีทับลงไปน่าจะดูดีมาก เพราะการเก็บสายด้านในสวยมากครับ

Comment

เก็บสายเก่งจังครับ

Comment

จับเคสขัดสนิม + พ่นสีใหม่ สวยแน่ๆ

Comment

ทําไปได้

Comment

Working...
                        X