Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านADVICEซื้อยกชุดเค้าประกอบ+ลงวินโด้ให้เลยรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านADVICEซื้อยกชุดเค้าประกอบ+ลงวินโด้ให้เลยรึป่าวครับ

ร้านADVICEซื้อยกชุดเค้าประกอบ+ลงวินโด้ให้เลยรึป่าวครับ
    พอดีจะพาเพื่อนไปประกอบ เพื่อนเค้างบน้อย
    แล้วมันเป็นหน้ารานให้เราเลือกมองเห็นสิ้นค้าเลยรึป่าว หรือว่าต้องลิสรายชื่อไปให้เค้าหยิบจากสต๊อกครับ ขอบคุณท่านที่มาช่อยตอบครับ

ร้านADVICE ที่ว่านี้อยู่แถวๆไหนเหรอครับ 1000ทิพมีไหม

Comment

AV..... ระวังนะครับ

Comment

เขาประกอบให้ครับ แต่ลงwindow ต้องเพิ่ม 300

Comment

ประกอบ 200 ลง วินโดว์ 300 แล้วครับ แล้วต้องดูของให้ทีทวนครับ อย่าพึ่งออกจากร้านตรวจให้แน่ๆๆๆนอนครับ ของถูกจริงๆๆๆครับ ผมเคยไปประกอบ เครื่องไว้ร้องคาราโอเกะแล้ว AM2 สมพร

Comment

ไม่มีให้ดู ครับ ต้องเตรียมไปให้เรียบร้อย และ เตรียม Spec2 ไว้ด้วย เผื่อของบางตัวไม่มี ถึงแม้จะโทรไปถามแล้วก็ตาม เรื่องการจัดการภายใน ไม่ดีมากๆ ครับ แต่ ของเขาถูกจริงครับ ชั่งเอาเองนะค๊าบ
            ร้าน Advice อยู่ แถวๆ กระทรวงสาธารณะสุข ครับ ถ้าไปเอง ลง ซอย อัคนี :ซ.งามวงศ์วาน2 มั๊งครับ แล้วนั้ง มอเตอร์ไซด์ เข้าไป ตรวจสอบได้จาก www.advice.co.th ครับ

ย้ำครับ ตรวจเช็คของให้ดี ก่อนออกจากร้าน เพราะ ถ้าเครม จะนานครับ

Comment

Working...
            X