Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรรอ Q6600 ลงเหลือ 10000 หรือ สอย E6600 เลยดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ต้องรอ ซื่้อมาใช้ก่อน อย่างน้อยก็ได้ใช้แล้ว ของดีแล้วล่ะครับท่าน

Comment

กิเลศ

Comment

เอางั้นเลยเหรอครับ

จะเล่นตัวไหนดีน้า....ถ้าเอาแบบกระโดดเลยจะเอา 8 หัวแท้ หรือ 16 หัวแท้เลยดีครับ หุหุ

Comment

ชิปหา ย แว้วววว Q6600 เหลือ หมื่นนึง แล้วตูล่ะ?

Comment

ตอนนี้ ผมเล่น แซมพรอน 2800+ (754) รอดีกว่า อิอิ รอตังด้วย

Comment

ตอนนี้ใครจะเล่นก็เล่นไปเลย ใครจะรอก็ใช้ P4 รอไปก่อนละกันฮะ หุหุ
              เรื่อง amd เย็นน่ะรู้นานแล้วฮะ แต่ conroe ออกมาเย็นกว่าที่คิดเยอะก็เลยไม่ทำให้ amd เรียกว่าเย็นได้มาก

Comment

ของจริงจะออกในปี 2008 เนี่ยละ

รองพื้นครับ รองพื้น

ผมคิดว่า Penryn น่าจะเป็นจุดเปลี่ยนของความแรง

มันยังไม่ทันออก เหอๆ

Comment

Working...
                X