overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 15 of 15

Thread: ทำไมมีรถมาแค่นี้ครับ นีสฟอคาบาน

OverclockZone Member tong.com's Avatar

Default ทำไมมีรถมาแค่นี้ครับ นีสฟอคาบาน

คือผมเล่นไป 66เปอเซนครับ แต่อยากทราบว่าตอนนี้ผมมีรถอยู่2ครับ คือ มาสด้า RX-8และ RX-7
    คือผมอยากจาได้รถคันอื่นๆๆบ้างครับตอนนี้บอสชนะ3ตัวแล้วแต่ก็ยังมีรถเพิ่มมาแค่rx-7เองครับ
    ต้องทำยังไงบ้างครับตอนนี้เบื่อๆๆ rx-7 แล้ว มันไม่ค่อยทันใจครับ

OverclockZone Member peerapong's Avatar

ต้องเปิดให้ได้ตอนชนะครับ กับ ซื้อเอา

OverclockZone Member englishmania's Avatar

Quote Originally Posted by tong.com View Post
    คือผมเล่นไป 66เปอเซนครับ แต่อยากทราบว่าตอนนี้ผมมีรถอยู่2ครับ คือ มาสด้า RX-8และ RX-7
    คือผมอยากจาได้รถคันอื่นๆๆบ้างครับตอนนี้บอสชนะ3ตัวแล้วแต่ก็ยังมีรถเพิ่มมาแค่rx-7เองครับ
    ต้องทำยังไงบ้างครับตอนนี้เบื่อๆๆ rx-7 แล้ว มันไม่ค่อยทันใจครับ
    มันจะมีสนามที่ปลดล็อกแล้วมันได้รถอะครับ
    อย่างผ่านบอส 3 ตัว มันก็จะกลับมาแข่งบนเขาอีกครั้งคราวนี้
    ถ้าเราชนะก็จะได้รถพวกเค้ามาใช้ ตอนเล่นผมได้ 350 Z มาก่อน
    ได้จากสนามไหนจำไม่ได้ครับ แต่อีโว ต้องไปแข่งกับ เคนจิครับ
    ได้อีโว แข่งกับ วูฟว์ ได้ เมอร์ซิเออลาโก้ แข่ง แองจี๊ ได้ Dodge ชาเลนเจอร์
    คอนเซป จำได้แค่นี้แหละ ถ้าไม่โกงต้องเล่นทุกสนามครับ
    ได้รถแน่นอนได้ของแต่งด้วย

OverclockZone Member tong.com's Avatar

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member

ไปหาซือคู่มือมาอ่านดูก็ดีนะครับ

OverclockZone Member pingpui's Avatar

ใช้โปรแกรมโกงดิครับ อิอิ รถออกมาทุกคันเลย

OverclockZone Member blackfeather's Avatar

เล่นเองดีกว่าครับ ไม่ยากหรอก อยากได้รถดี ๆ ก็ใจเย็น ๆ นะครับ ตอนผมเล่นผมชอบเล่นรถเก่า ๆ อะ มันสนุกกว่า เล่นรถแรง ๆ แล้วชนะง่ายอะ แต่หลัง ๆ เริ่มไม่ไหวต้องใช้รถแรง ๆ เพราะของมันก้แรงทั้งนั้น

OverclockZone Member Thawanat's Avatar

ลองเอาเวปนี้ไปดูนะคับ อาจช่วยได้มากคับ ข้อมูลเค้าดีจิงๆ

http://http://nfsclub-th.net/

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

ผมเหลือแต่แข่งกับ Darius ครับ ไม่ชนะมนชะที

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

ไปที่ร้านขายรถสิครับ Car lots มั้ง แต่ก็ใช่ได้นะ เล่นถึง 66 % โดยใช้ RX8 gouhp อิอิ

OverclockZone Member BALLBERRY's Avatar
    Gimme Sympathy...

ผมใช้ camero ss ตั้งแต่แรก จนมันไม่ไหวจริงๆ(ใช้วิธี ดราฟเอา ดูดตูด) ก็เปลี่ยนไปใช้ คอรเวริด์
    แรงมากมายครับ จูนดีๆ ปรับทดรอบดีๆ ขับแซง บอสใหญ่ ตรงทางโค้งแรก แล้วชนะไปเลย (เลยไม่มันเลย -.-) เร็วเกิน

dew004_love@hotmail.com
    Guest

Smile jjjjjjjjj

Quote Originally Posted by pingpui View Post
    ใช้โปรแกรมโกงดิครับ อิอิ รถออกมาทุกคันเลย
    0872005981

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

ผมเล่นจบหมดทุกด่านอะครับ เหลือหัวหน้าตัวสุดท้ายตัวเดียว เล่นไงก็ไม่ผ่านครับ เลยไม่เล่นมันเลย เซ็ง

OverclockZone Member Alatal2iel's Avatar

ผมว่า carbon มันง่ายกว่า most wanted หลายเท่าเลย carbon เล่นแปปเดียวจบ most wanted ท้อหลายครั้ง แบบว่ามันยากตรงคำท้าที่ต้องหนีตำรวจนี้แระ

OverclockZone Member

ใครไม่ผ่านdariusบอก ผมมีเทรนเนอร์ หิหิ กดแล้วแซงเลย 555

Bookmarks

Bookmarks