Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังหาซื้อ m2n-e และ 3600+ ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังหาซื้อ m2n-e และ 3600+ ได้ไหม

ผมว่าจะเข้ากรุงเทพฯ วันศุกร์นี้นะครับยังหาซื้อเมนบอร์ดกับ cpu รุ่นนี้ได้ใหม ถ้ายังไม่มีผมจะได้ไม่เข้าไปครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อย หาที่โคราชไม่มีเลยครับ

เดอะมอลบางกะปิ มีเมนบอดรุ่นนี้อย่

Comment

มันมีโซนขายคอมด้วยหรือครับ

Comment

ยังหาได้อยู่ครับ วันนี้(16/5/50) ผมเพิ่งไปสอย X2 3600+(65nm)มาครับ 2700 บ. ส่วนบอร์ดผมสอย Abit K9Ns(chip NF 550) มาแทน M2n-e ครับ

Comment

Originally posted by ขนมนมเนย1 View Post
          ยังหาได้อยู่ครับ วันนี้(16/5/50) ผมเพิ่งไปสอย X2 3600+(65nm)มาครับ 2700 บ. ส่วนบอร์ดผมสอย Abit K9Ns(chip NF 550) มาแทน M2n-e ครับ
          ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนครับ x2 3600+ 65nm เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(วันที่12/5/50)ที่ผมไปหาพันทิพย์ ไม่มีซักร้านเลย(หรือหาไม่เอง) แต่ถามหลายร้านแล้ว มี90nm แต่บอร์ดM2N-E ก็ยังพอเห็นอยู่บ้าง แต่ไม่รู้จะหมดยังนะ ก็อยู่ 3-4ร้าน พอดีมั่วหาcpu เลยไม่ได้ดบอร์ดซักเท่าไร พอดีหา x2 3600+ เลยไม่ได้ซื้อเลย ตอนนี้กะว่าจะหารุ่นอื่นแทน

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
            เดอะมอลบางกะปิ มีเมนบอดรุ่นนี้อย่
            ตรงไหนของเดอะมอลล์ครับ ไม่ได้ไปนานแล้ว ตอนนี้เป็นไงบ้างไม่รู้ รถติด สาวตึม

Comment

Working...
            X