Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเสป๊คคอมงบไม่เกิน 60,000 เน้นเล่นเกมส์ + ทำงานกราฟิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดเสป๊คคอมงบไม่เกิน 60,000 เน้นเล่นเกมส์ + ทำงานกราฟิค

รบกวนเซียนคอมทุกท่านช่วยจัดเสป๊คคอมให้ด้วยครับ งบไม่เกิน 6 หมื่น เน้นเล่นเกมส์ + ทำงานกราฟิคเว็บไซต์และสิ่งพิมพ์ (เผื่อ 3D ด้วยก็ได้) ราคาขอไม่รวม CD Writer, DVD Writer, Keyboard, Mouse และจอครับ

รบกวนขอ list และ details ทีครับ ขอละเอียดนิดนึงเพราะไม่ค่อยรู้เรื่อง Hardware ครับ และขอราคาด้วยครับ แบบว่าไปที่ร้านแล้วจัดให้ได้เลยน่ะครับ

ป.ล. เคยเห็นเคสแบบสวยๆ ที่มองทะลุได้ ติดไฟด้วยไม่ทราบว่าแพงมั้ยครับ และร้านไหนในพันธ์ทิพย์จัดให้ได้บ้างครับ

ขอขอบคุณทุกคำแนะนำนะคร้าบ...

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=58987

ลองอ่านดูครับ

Comment

ต้องสุดงบเลยใหมครับ

Comment

ทำงานกราฟฟิค+สื่อสิ่งพิมพ์ เอางบไปลงจอดีกว่าครับ TN มันสีเพี้ยน
        จอสัก 2xxxx ที่เหลือเครื่อง ยังสบายๆเลยครับ

Comment

Working...
        X