Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบ2รุ่นนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบ2รุ่นนี้หน่อยครับ

ช่วยเปรียบเทียบ2รุ่นนี้หน่อยครับ
    1.ACER Notebook ASPIRE 3682 NWXMi 23500+ประกันเพิ่ม 2 ปี 2900
    2.ASUS Notebook A9RP16DSM80C 25600
    ใช้งานทั่วๆไป
    ช่วยแนะนำร้านใน พันทิพหน่อยครับ จะซื้อ notebook เครื่องแรกครับ

เทียบจากยี่ห้อนะครับ ไม่ได้ดูจาก spec จาก 2 ตัวเลือกนี้ แนะนำ Asus ครับ(ดูจากคุณภาพเครื่อง)
    ส่วนร้าน notebook แนะนำที่ IT MALL ฟอร์จูนทาวน์ จะมีตัวเลือกที่หลากหลายกว่า

Comment

Working...
    X