Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Thermaltake Soprano บ้างครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Thermaltake Soprano บ้างครับ....

Thermaltake Soprano ดู spec ในเว็บเห็นหนักเกือบๆ 10 กิโลเลยเหรอครับ

แล้วมันมีข้อเสียอะไรมั่งรึป่าว ใครใช้อยู่ขอทรรศนะทีครับ

แล้วถ้าเทียบกะตัว Tsunami Dream ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ

เอ้อ.....อีกอย่างครับ

เจ้า Soprano ที่ด้านหน้าเป็นพลาสติกแล้วมันจะหักง่ายมั้ยครับ

ปล.ใครใช้อยู่ขอดูรูปหน่อยนะครับ

matrix vx 3.5 Kg น่าเล่นก่าเยอะ

Comment

Originally posted by UnKnowN View Post
      Thermaltake Soprano ดู spec ในเว็บเห็นหนักเกือบๆ 10 กิโลเลยเหรอครับ

แล้วมันมีข้อเสียอะไรมั่งรึป่าว ใครใช้อยู่ขอทรรศนะทีครับ

แล้วถ้าเทียบกะตัว Tsunami Dream ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ

เอ้อ.....อีกอย่างครับ

เจ้า Soprano ที่ด้านหน้าเป็นพลาสติกแล้วมันจะหักง่ายมั้ยครับ

ปล.ใครใช้อยู่ขอดูรูปหน่อยนะครับ
      เคยลูบคลำอยู่เหมือนกันครับ ก็หนานะครับฝาหน้านี่ ถ้าคิดว่าเคสนี้ใช่ก็ถอยมาเลยครับ แต่จากราคาดังกล่าวผมว่าไงก็เป็นเคสเหล็กง่ะครับ ผมเล่นตัวcm wavemaster อ่ะครับสีเงินราคา3900.-ร้านบิวซิเทคครับ

Comment

Working...
      X