Announcement

Collapse
No announcement yet.

A8N SLi พัดลมชิพเซตพังครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8N SLi พัดลมชิพเซตพังครับ ทำไงดี

A8N SLi พัดลมชิพเซตพังครับ ทำไงดี

จิงๆมันพังตั้งนานแล้วแหละครับ เกินครึ่งปีแล้วอ่ะ แต่ว่าตอนนี้ปิดเทอมว่างๆ จะหาซิงค์ใหม่มาใส่ให้มัน เพราะว่าตอนนี้ใสแบบไม่มีพัดลมอยู่ ซิงค์ชิ้นล่างเพียวๆ ใช้อันไหนดีครับ

ของเสี่ยวแมน(zalman) ที่ไม่มีพัดลมเนี่ย ใช้ได้มั๊ยครับ เห็นอยู่ 190 บาท ใส่กันได้ป่าวอ่ะ

ไปหาซื้อของ thermaltake สิครับเป็นซิ้งค์ทองแดง มีพัดลมลีดสีฟ้า เล็ก ๆ ติดมาด้วยเย็นใช่ได้ครับ ราคา 900 บาท ที่ร้าน เจได 1000ทิป

Comment

200 บาท กับพัดผมเก่าๆ 1 ตัว

Comment

เครมก็ได้ครับ ไม่เสียเงินครับ แต่เสียเวลาครับ

Comment

เด๋วจะไปซื้อมั่ง ใส่กับ P5B DL แต่ต้องหาพัดลม led 3ซม สีฟ้าให้ได้ก่อน ไม่งั้นไม่ปลื้ม

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            เด๋วจะไปซื้อมั่ง ใส่กับ P5B DL แต่ต้องหาพัดลม led 3ซม สีฟ้าให้ได้ก่อน ไม่งั้นไม่ปลื้ม
            อยากทำเองเหมือนกันคับ แต่ติดตรงพัดลมเนี่ย ท่าทางจะหายาก ตัวกะจิ๋วเดียว

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

Comment

Working...
            X