Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU THERMALTAKE จ่ายไฟเต็มหรือป่าวอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU THERMALTAKE จ่ายไฟเต็มหรือป่าวอะคับ

อยากรุ้ว่า PSU ของ THERMALTAKE TOUGHPOWER พวกรุ่น 550 watt มันจ่ายไฟเต็มไหมอะคับ หรือว่าห่วยอะคับ เทียบราคาแล้วก็ถูกกว่า Enermax ไม่มากเท่าไหร่ดูเหมือนน่าเล่นกว่า = = แต่ไม่รุ้ดีป่าว ไม่เคยใช้คับ ช่วยตอบด้วยนะคร๊าบบ

ช่วยตอบหน่อยคับ เผื่อจะเอามาแรงกับ HD2900XT

Comment

ดัน

Comment

เต็มครับ

Comment

ชื่อนี้การันตีครับ เต็มแน่นอน

Comment

เต็มจะล้น..ออกทางหัวใจ(ไม่ใช่ละครับ)

Comment

Working...
            X