Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคับ ใครมีวิธีทำให้จอ LCD มีจุดเพิ่มขึ้นได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอกๆมันครับ ลองดูนะครับ

ที่จริงสองจุดน่าจะให้เคลม แค่จุดเดียวก็อารมณ์เสียแล้วอ่ะ ถ้าเป็นผมนะ

Comment

ต้อง 4 จุดเลยหรอฮะ ผมว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว ชกมันเลยดีกว่าไหม เอาให้พังจริงๆน่ะ
      (บ้าไปเแย้ว)
      เอานิ้วกดนี่เป็นจริงๆหรอฮะ ไว้ใกล้หมดประกันคงได้ใช้แหงม

Comment

พี่เคยเอาโน๊ตบุคไปเครม sony แมร่งขึ้นมา2จุดไม่ให้ กลางจอเลย พี่เขาถามพนักงานว่ากี่จุดถึงเครมได้

พนักงานบอก 99.99%
        พี่ถามอีก นับจากอะไรไอ้99.99%อะ
        พนักงานบอก พิกเซล (นึกในใจกวยเหอะค๊าบ)
        พี่ผมเลยสวนไป แมร่งมีเป้นล้าน พิกเซล 1000จุดถึงเครมได้เหรอ
        แมร่งเงียบเดินไปข้างในแล้วก็ออกมาบอกว่าเครมได้ครับ

Comment

เอาพริกมาโรยครับ เอาไดร์เป่าผมเป่าเลยอิอิ

Comment

เอาปากกาเคมีที่ลบไม่ออก จุดให้มัน เนียนๆ ครับ อิอิอิ ถ้าก่อนเครมเขาไม่เอาน้ำยามาเช็ดออก

Comment

เอาเข็ม แทงเข้าไปเลย สิครับ

Comment

Working...
              X