Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ความร้อน 46C ปกติป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ความร้อน 46C ปกติป่ะครับ

CPU ความร้อน 46C ปกติป่ะครับ

รุ่นไหนล่ะครับ

Comment

ผมว่าไม่ปกติครับ เย็นเกินไปครับ อิอิ

Comment

ของผม p4 3.0E Socket478 อยู่ที่ 47-52C ผมว่าของคุณอะปกติ

Comment

ตั้งกระทู้มาให้งมโข่งกันอีกแล้ว cpu อะไรก็ไม่บอก
          มาเดากันเล่นๆมั้ยหละ
          -ดูจากวันที่สมัครเมมและชื่อเสียงเรียกนามแล้วน่าจะเล่นIntel เดาเป็น C2D แล้วกัน ตอบได้เลยว่าไม่ร้อน ชิวๆมาก
          -เดาต่อดูจากประวัติการโพสแล้วน่าจะเล่นAMD X2 3600 มั้ง ตอบอีกว่ากะลังดีเลย

Comment

-ของผม E4400 52-53 ครับ zing เดิม OC ไป 3.00

Comment

Originally posted by tnpsound View Post
              ของผม p4 3.0E Socket478 อยู่ที่ 47-52C ผมว่าของคุณอะปกติ
              สเป็คเดียวกันเลย ซิ้งเิดิมหรือเปล่าครับของผม 43C

Comment

ถูกเลยครับ ผมใช้ AMD X2 3600

Originally posted by dears View Post
                ตั้งกระทู้มาให้งมโข่งกันอีกแล้ว cpu อะไรก็ไม่บอก
                มาเดากันเล่นๆมั้ยหละ
                -ดูจากวันที่สมัครเมมและชื่อเสียงเรียกนามแล้วน่าจะเล่นIntel เดาเป็น C2D แล้วกัน ตอบได้เลยว่าไม่ร้อน ชิวๆมาก
                -เดาต่อดูจากประวัติการโพสแล้วน่าจะเล่นAMD X2 3600 มั้ง ตอบอีกว่ากะลังดีเลย

ถูกเลยครับ ผมใช้ AMD X2 3600 บ้านผมไม่ได้ติดแอร์ ปกติถ้าตอนฝนตกอากาศเย็นๆ มันก็อยุ่ที่ 38-39
                วันนี้ฝนไม่ตกอากาศร้อน ขึ้นไป 46 เลยคับ

แล้วอุณหภูมิเท่าไหร่ถึงจะถือว่า ร้อน อ่ะคับ

Comment

มาเดาของผมมั้งดิ 55+

Comment

ของผมบ้าง E4300 ซิ้งเดิมไม่ได้คล๊อก ไม่มีAIR คอมนิ่งๆๆเลยนะ 28-29C

Comment

อ่าวของผมไม่ได้ทำอะไรอยู่ที่52-55 แต่ตอน Cpu100%ปาไป65-68เลยครับแต่มันจะตัดตอนที่

72องศา ซิ้งใหม่ของ cpucooler เปลี่ยนใหม่จากของที่ติดมานะเพราะของเดิมเสียงยังกะโรงสี

Cpu 3.0 ไม่ได้ทำไรเลย แบบนี้จะมีปัญหาไหมครับ
                      Last edited by talentman; 18 May 2007, 18:40:12.

Comment

Originally posted by KITJ View Post
                        มาเดาของผมมั้งดิ 55+
                        มาแบบนี้ถ้าจะเดายากแฮะ เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by talentman View Post
                          อ่าวของผมไม่ได้ทำอะไรอยู่ที่52-55 แต่ตอน Cpu100%ปาไป65-68เลยครับแต่มันจะตัดตอนที่

72องศา ซิ้งใหม่ของ cpucooler เปลี่ยนใหม่จากของที่ติดมานะเพราะของเดิมเสียงยังกะโรงสี

Cpu 3.0 ไม่ได้ทำไรเลย แบบนี้จะมีปัญหาไหมครับ
                          บ้านนายอยู่ไหนครับเนี้ย เปิดพัดลมให้มันมั่งก็ดีนะ สงสารมาน

Comment

Originally posted by talentman View Post

บ้านนายอยู่ไหนครับเนี้ย เปิดพัดลมให้มันมั่งก็ดีนะ สงสารมาน นานๆไประวังไหม้นะครับ

Comment

Originally posted by RicarD๐` View Post
                              บ้านนายอยู่ไหนครับเนี้ย เปิดพัดลมให้มันมั่งก็ดีนะ สงสารมาน นานๆไประวังไหม้นะครับ
                              ไม่ได้ OC หรือทำอะไรกับมันซักอย่างเลยเซงร้อนแรง

Comment

Working...
                              X