Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลุ้มใจ การ์ดจอ Radeon 9550 ชองกิกะไบท์พัดลมไม่หมุน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลุ้มใจ การ์ดจอ Radeon 9550 ชองกิกะไบท์พัดลมไม่หมุน

ผมก็ใช้เล่นเกมส์มาประมาณ ปีกว่าๆ แล้วนะ
    แต่เพิ่งมาสังเกตเห็นว่าพัดลมการ์ดจอไม่ทำงาน มันไม่หมุนเลย นิ่งอยู่กะที่
    แต่เอาไปเล่นเกมส์อะไรๆ มันก็ปกตินะ แต่ไม่รุ้อุณหภูมิ น่ะ

ถ้าใช้อย่างนี้ต่อไปจะเป็นอะไรไปมั๊ยครับ ไม่กล้าดัดแปลงน่ะ เพราะประกันมันยังมี

ถ้าประกันยังมี แนะนำ ว่าให้สละเวลาเล่นเกม แล้วเอาไปเคลมซะ

งั้นเด๋วถ้าไหม้ประกัน มันจะไม่เอานะครับ ^^

Comment

แนะนำให้เปลี่ยนเช่นกันครับ แต่ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ ก็ให้ซื้อพัดลมใหม่เองก็ได้ครับ เคยเห็นน่าจะเกิน100บาทครับ

Comment

ผม spark x1600pro หยุดหมุนเหมือนกันครับ แต่ผมเอาพัดลมเป่าอัดการ์ด1ตัว มันเลยเล่นได้ปกติ ก็เครมเลยครับไปปุ้บเปลี่ยนให้ปั้บ

Comment

ถ้าหมดประกันก็หาพัดลมเป่าเอาครับ ตัวล่ะไม่กี่สิบบาทแรงกว่าพัดลมที่มากับมันอีก

Comment

ซื้อพัดลมมาเป่าเลยครับ

Comment

1.ไปเคลม ครับถ้ายังเหลือประกัน
              2.ไปซื้อพัดลมมาเปลี่ยนครับ ถ้ายังเหลือกะตังค์
              3.พัดลมฮาตาริที่บ้านครับ 14 - 16 นิ้ว แรงสะใจดี ถ้ามันเหลือใช้

Comment

Originally posted by khunkuk View Post
                1.ไปเคลม ครับถ้ายังเหลือประกัน
                2.ไปซื้อพัดลมมาเปลี่ยนครับ ถ้ายังเหลือกะตังค์
                3.พัดลมฮาตาริที่บ้านครับ 14 - 16 นิ้ว แรงสะใจดี ถ้ามันเหลือใช้
                เห็นด้วยครับ

Comment

พัดลมยัดเลยคับ

Comment

เอ๊ะ ทำไมGigabyte 9550 ของผมไม่มีพัดลม ^^!!
                    แต่ก็หาพัดลมมาติดเองแล้ว ฮ่าๆ sink ใหญ่ได้ใจดีจริงๆ

Comment

Working...
                    X