Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ด AM2 ที่มีการ์ดจอ ออนบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ด AM2 ที่มีการ์ดจอ ออนบอร์ดหน่อยครับ

แนะนำหน่อยครับว่ามีตัวไหน โอเคบ้าง ไม่ต้องแพงมากนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ASROCK AliveNF9-VSTA 2200
    ASUS M2MPV-VM 2800

Comment

ถามด้วยครับ ว่า มันเล่นเกม พวก เกมออนไลทั่วไปได้ลื่นมากไหม กำลังจะประกอบเครื่องให้ลูกเพื่อนง่ะ อยู่ ป.5 เล่นแต่เกมออนไล กำลังคิดอยู่ว่าจะซื้อ แบบ VGA On รึแยกดี งบน้อย 20000 รวมจอ
      กะว่า ถ้ามันเล่นได้ไม่กระตุกก็จะได้ใช้ VGA Onไปก่อน อีกปีสองปี รับเกมใหม่ๆไม่ไหวค่อยซื้อ VGAแยก
      ขอบคุณครับ

Comment

รวมจอ 20000 นี้ แบบเล่นได้ทุกเกมส์ สบายๆเลยนะครับ

Comment

ตกลงว่า VGA On ก็ รับไหวใช่ไหมครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว ขอบคุณครับ

Comment

หมายถึง 20000 สามารถมีการ์ดจอแยกได้เลยครับ

เดียวโดนข้อหายึดกระทู้คนอื่นนะครับ อิอิ

Comment

M2NPV-VM ใช้เล่นเกม ออนไลน์ได้ทุกเกมที่ผมเคยเล่น

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ASROCK AliveNF9-VSTA 2200
                ASUS M2MPV-VM 2800
                แล้วสองตัวนี้ถ้าจะเอามาทำร้านเกมส์ใช้ตัวไหนดีงับ

Comment

ถูกซิครับ ***งกัน 600 10เครื่อง 6พันแล้ว

Comment

Working...
                  X