Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD lg GSa-H22n

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD lg GSa-H22n

เขียน ลวดลาย ลงบนเเผ่น ยังไงอะครับ เเล้ว ยิ่งใช้มันจะยิ่งสึก กว่า เอาไว้ไรท์ หรือ เปล่าครับ

เขียนลายเรียกว่า lightscribe ครับ ใช้ nero ซึ่งมากับไดรเวอร์ตัวไดรว์เขียนครับ
    ส่วนเรื่องเสียไหม เท่าที่รู้ หัวเขียนลายกับหัวอ่านใช้งาน มันแยกกันนะครับ
    คงไม่พาลพังไปด้วยกันทั้งคู่ครับ

Comment

ต้องใช้แผ่นที่เป็น Lightscribe ด้วยคับ ไม่ใช่ว่าทุกแผ่นจะเขียนได้คับ
      ลองไปอ่านดูคับ

อ่านที่นี่

แล้วก็ไปซื้อแผ่นมาใช้คับ ผมซื้อมาตกแผ่นละ 30 บาทคับผม

Comment

Working...
      X