Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS "P5W DH Deluxe work อะป๋าวครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS "P5W DH Deluxe work อะป๋าวครับพี่น้อง

พอดีจะซื้อตัวนี้ครับ จะเอามาใส่กับตัวนี้ครับ Core2 Duo E4300 1.8GHz 800FSB 2MB
    จากที่เพื่อนเคยใช้ตัวนี้ มีใครเจอปัญหา หรือว่าข้อเด่น ข้อด้อย ของมัน ช่วย คอมเม้นให้ที่ครับ

หรือว่ามีรุ้นที่ราคาประมานนี้ แนะนำก็ได้ครับ ยินดีรับทุกความคิดเห็นครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ไม่คล็อกครับพี่น้องเอามาใช้งาน ตามธรรมชาติไม่มีไป คล็อกแต่อย่างไร
    Last edited by sync713n; 18 May 2007, 16:24:48.

ราคาแบบนี้ซื้อ Chipset ใหม่เลยไม่ดีหรอ P35 ไปเลยตอนนี้มีขายแล้วที่ Jedi กะ Busitek
    ตัวนี้ 975 นะนั่น

Comment

อืมลองของใหม่ก่อนเลยครับ ผลเป็นไงแล้วบอกกันด้วยนะครับ

Comment

ไม่ overclock ??? Asrock ยังไหว ซื้อของแพงไปทำไม

Comment

ชอบตรงมัน ดิจิตอลโฮมครับ แล้ว พอดีมีมาขายมือ 2 ราคา 6500 อะครับ คิดว่าไงกันบ้างครับ

Comment

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
            ราคาแบบนี้ซื้อ Chipset ใหม่เลยไม่ดีหรอ P35 ไปเลยตอนนี้มีขายแล้วที่ Jedi กะ Busitek
            ตัวนี้ 975 นะนั่น
            P35 มันมีขายแล้วเหรอครับ ????

Comment

ได้ยินว่ามีแล้วนะฮะ ของ asus น่ะ

Comment

ผมก็โคตร ชอบเลย มีลีโมทด้วย

Comment

มันแนว ดีครับ ใครมี คอมเม้นอย่างไรบอกด้วยนะครับ ติดตามอยุ่ครับ

Comment

ก็ดีครับ จะclockหรือไม่clockก็ตาม

จะซื้อมือสอง ดูออฟชั่นหน่อยครับ ครบป่าว ตัวนี้ออฟชั่นเยอะมากครับ
                    http://www.overclockzone.com/spin9/r...uxe/index.html
                    Last edited by golfpipo; 18 May 2007, 18:54:32.

Comment

จำเป็นไหมครับ ต้องใช้ การ์ดจอ ของค่าย ati เพราะว่ามันเป็น คอสฟายอะไรเนี่ย ครับ เพราะว่าผมจะเล่น เอ็นวีเดีย ครับ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                        ได้ยินว่ามีแล้วนะฮะ ของ asus น่ะ
                        ASUS ยังไม่มีขายอ่ะนะ

Comment

Originally posted by BOMBO View Post
                          P35 มันมีขายแล้วเหรอครับ ????
                          มีขายสักพักแล้วครับ ออกมาเป็นเจ้าแรกเลยแรงด้วย ซื้อมาเล่นแล้ว 1 ตัว ช่วงนี้ของหมดเห็นร้านว่าขายดีมาก ลองถาม Busitek , Jedi , TK มีหมดทุกร้าน

Comment

ที่เห็นก็ GIGABYTE P35DS3R , P35-DQ6 สวยมากขอบอก

Comment

ฮั่นนั่นแน่... เช็คข่าวหรือจ๊ะ

ดีแล้วๆ ดูดีๆ ก่อนซื้ออะไร จะได้ให้คุ้มๆ ครับ

P35 ก็ดีนะครับ แต่ราคามันจะโดดไปหน่อย
                              ถ้าจะไปเอาตัว TOP ของ ASUS ก็ต้องมี 11000 up
                              แต่ถ้าไม่สนใจพวก option ก็ เอารุ่นต่ำๆ กว่าก็ได้
                              มันจะไม่มีพวก remote กับ wi-fi

Comment

Working...
                              X