Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอลซีดี...วูบ มีใครรู้ศูนย์บริการ แอลจี บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอลซีดี...วูบ มีใครรู้ศูนย์บริการ แอลจี บ้างคับ

รบกวนช่วยบอกทีนะคับว่า ศูนย์บริการแอลจี มีที่ไหนพอจะใกล้กับจตุจักรมากที่สุดคับ

เพราะไม่รู้จอเป็นไรอ่ะคับอยู่ดีๆมันก็ดับไปเฉยเลยอ่ะคับ ทั้งๆที่ไม่ได้เปิดจอทิ้งไว้นานๆเลยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

หลักสี่ ไอทีสแควส์ครับ

Comment

พันทิบไงครับ ชั้ลลอย ซอกในสุดๆ

Comment

ขอถามอีกเรื่องนะคับ คือในใบรับประกันผมลืมดูด้านหลังไปอ่ะคับ ว่ามันมีส่วนที่ต้องส่งคืนบริษัทภายใน 7 วัน หลังจากนั้นถือว่าสละสิทธิ์ อย่างนี้ผมจะเครมประกันได้หรือป่าวคับ เพราะผมไม่ได้ส่งไปอ่ะคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ดัน นะคับ อึ๊บๆ

Comment

ดันคับ

Comment

ได้ดิ เพราะว่ามันดูที่ serial ไม่ใช่เหรอ

Comment

งั้นขอบคุณมากเลยนะคับ พรุ่งนี้ต้องลองไปดู

ขอบคุณกับทุกคำตอบนะคับ

Comment

Working...
                X