Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*ds3 มันเพี้ยน*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*ds3 มันเพี้ยน*-*

ก่อนหน้านี้ผมใช้แรม คอร์แซร vs 512*2 667 ลากแรมไปได้ 450-470
    แต่บัดนี้ มันลากคอนฟิคเดิม เกิน 400 ไม่ผ่าน
    เป็นเพราะอะไรครับ
    เสป็ก e6300 ds3 rev 3.3 คอรแช vs 512*2 667

ดันไป

Comment

เพราะGig ห่วยมั้ง - - ก่อนน่านี้ลากแรม MBตัวไหนละ
      ทำไมท่านไม่ไป หมวกoverclock ละครับ

Comment

ลืมไป ดันให้หน่อยครับ

Comment

ผมว่าหาแรมเทพๆหน่อยก็ดี ลองเอา P5B มาลากดิ จะดีเท่า DS3 ไหม อิอิ

Comment

กิ๊กกาบ๊วย มันห่วย

เฮ้อ Asus MSI Abit DFI ดีกว่าครับ อย่าไป คบเลย Giga"บ๊วย"

Comment

Originally posted by Absolute-JJ0422 View Post
              กิ๊กกาบ๊วย มันห่วย

เฮ้อ Asus MSI Abit DFI ดีกว่าครับ อย่าไป คบเลย Giga"บ๊วย"
              ไม่ทราบท่านใช้บอร์ดอะไรครับ ใช่P5Bรึเปล่าครับ ถ้าใช่ก็เหมือนผมเลย ...แต่รู้สึกว่าที่เราใช้มันจะห่วยกว่า Gig DS3นะครับ
              จริงๆไม่อยากใช้คำว่าห่วยเลย แต่เห็นท่านใช้เลยต้องใช้ให้เหมือน จะได้เข้าใจตรงกัน

Comment

คือ ตอนผม ซื้อ P5B อ่ะ

ตอนนั้นDS3 มัน ยังเปง R1.0 อยู่เลยครับ ตอนนั้นสูสีกัน (10สิงหา2549)

Comment

นี่ไม่ได้เชียร์กิ๊กกาไบท์นะคับ แต่ว่าผมใช้อยู่ก็ไม่เห็นมีปัญหาไรเลยผมว่าดีกว่า p5b ด้วยซ๊ำ ถึงจะตัวแรกก็เถอะ

Comment

Working...
                  X