Announcement

Collapse
No announcement yet.

ANDY SAMURAI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พรุ่งนี้ไปครับ กลัวหมดอ่ะ

Comment

สอยมาแล้วครับ สอบถามได้ความดูว่า ตัวแรกของร้านเลยครับ เปิดซิงมา เอิ้กๆๆ

Comment

ไม่หมดง่ายดอก สรุปซื้อกันมากี่ตังครับ+ซื้อพัดลมเพิ่มอันไหนกัน

Comment

ซื้อมา 1800 ครับ ลดได้ 50 บาท พัดลมใช้ Smart Case Fan ของ TT 2700 รอบครับ ที่ Jedi 550 บาทครับ ซื้อมา 480 ที่ร้าน Tk ความจริงก็มีครับ ขายอยู่ 450 แต่ว่าของหมด เข้าต้นเดือนครับเลยต้องไปซื้อที่ Jedi เพราะว่า ขี้เกียจมาบ่อยๆครับ

Comment

ผมนึกว่า ผมสอยคนแรกแล้วนะนนี้ ผมไปสอยมา บ่าย 3 อะ -*-ส่งสัยไม่ได้เปิดซิง อิอิ

Comment

สอยมา บ่าย 2ได้ครับ ของมาตอนบ่ายโมงได้

Comment

555 ไม่ทัน -*-

Comment

ของมาเยอะไหม ถ้าผมไปถอยสิ้นเดือนทันไหม และแถม MX-1 "ฆฒ

Comment

ไม่แถม mx-1 ครับ ลอทนี้มา 150 ตัวครับลอทก่อน 120 ตัว ไม่ถึงเดือนนึงหมดครับ ลอทนี้ก็ไม่รู้ครับ

Comment

เจ้าประคู้ณ อย่าพึ่งหมดนะ

Comment

ง่ะ ไมไวกันจังอ่ะ ผมกะจะไปสิ้นเดือน
                        แล้วจาทันมั้ยเนี่ย
                        อ่อ ถามนิดนึง มีพัดลมที่ดีกว่า TT ตัวที่ว่าป่าว
                        เอาแบบไม่ต้องมีไฟก็ได้ มีสามพินเสียบลงบอร์ดได้ก็พอ

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                          ง่ะ ไมไวกันจังอ่ะ ผมกะจะไปสิ้นเดือน
                          แล้วจาทันมั้ยเนี่ย
                          อ่อ ถามนิดนึง มีพัดลมที่ดีกว่า TT ตัวที่ว่าป่าว
                          เอาแบบไม่ต้องมีไฟก็ได้ มีสามพินเสียบลงบอร์ดได้ก็พอ
                          Arctic Cool สีดำ เป็น PWM Fan 4 Pin ด้วย ว่าจะใช้เหมือนกันแต่รอบมันต่ำไปนิด CFM น้อยไปหน่อย แต่น่าจะเงียบ

Comment

ของเค้าดีจริงๆครับ
                            ผมแลก ultra-120 มายังรุสึกคิดถึงมันอยู่เลย
                            เย็นทั่วๆกัน

^^

Comment

ต้องขออภัยหลาย ๆ ท่านด้วยนะครับ ที่ทำให้จำนวนของ Andy Samurai ลดไปอีก 1 เพราะมานอนอยู่ในบ้านผมแล้ว ซื้อมาพร้อมกับ Smart Case II เพียงแต่ยังไม่ได้ติดตั้งเลย

ขออภัยจริง ๆ ครับ

Comment

ของมาแล้วก็เสียดายแต่แพงกว่า500- - THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME ใครสอยมาของชมหน่อย

Comment

Working...
                                X