Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นBF2แล้วค้างบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นBF2แล้วค้างบ้าง

สวัสดีครับ

ไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมหรือเปล่า

คือเล่น BF2แล้วมันค้างอ่ะครับ
    เล่นไปซักพัก(ไม่ถึง5นาที)มันก็จะค้างง่าคับ บ้างทีก็ค้างออกจากเกม(ไม่ค่อยบ่อย)
    เด่วก็ค้างไปงั้นเลย
    หรือก็จอฟ้า อ่ะครับ

ลงและลบหลายรอบก็ยังเป็นอ่ะครับ
    รบกวนช่วยแก้ปัญหาด้วยนะครับ แหะๆ

spec

CPU AMD 3600+ 2.26Ghz
    M/b Asus M2N-E (กำลัง งงว่า ทำไมลากได้แค่นี่ - -* )
    Ram Kingtons 1gb
    VGA Spark Gf 256 MB 8600GT

คล็อกแค่ CPUนะครับ
    Last edited by tungpai; 18 May 2007, 22:27:17.

ลองลดคล๊อก cpu หรือ ram หรือ VGA ดูครับ
    แต่ถ้าไม่ได้คล๊อกก็ยังคิดไม่ออกครับ

Comment

อาจจะเป็นที่คล๊อก

Comment

โอ้วลดมาแล้วเรียบร้อยครับลื่นเลยขอบคุณมากคับ^^

จะบอกว่าทำไมเราลากไปได้น้อยจังเฮ้อ><~

Comment

Working...
        X