Announcement

Collapse
No announcement yet.

AsrockAliveNF6G กับ M2N-MX เอาอันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นมีคนบอกว่า M2N-MX มันมีปัญหาเรื่องบัสแรมต้องอัพไบออสใหม่ ไม่รู้จิงเปล่า

Comment

เห็นมีคนบอกว่า M2N-MX มันมีปัญหาเรื่องบัสแรมต้องอัพไบออสใหม่ ไม่รู้จิงเปล่า

ไม่จริงครับ เพราะใน Bios มัน Auto ได้เลย ครับ

งานนี้ผมโหวต ASUS ครับ

Comment

ถึงส่วนตัวจะใช้ Big Ass แต่ถ้าไม่คล๊อกก็ฟันธง ซื้อ ASUS นะขอรับมันจะมีตัวช่วยเสริมครบเครื่องกว่า
        Last edited by tenfaces; 26 May 2007, 17:36:45.

Comment

เอาความทนก็ต้อง ASUS ล่ะครับ

Comment

สอบถามเรื่องความเร็วรอบพัดลม CPU X2 3600+ คร๊าบ

_zzzz:
            Last edited by tenfaces; 26 May 2007, 19:34:45.

Comment

เอามาทำร้านเกมส์สงสัยต้องเอา Asus แฮะ แต่รู้สึกว่ามันจะไม่รองรับบัส 800 หรอเปล่านะ

Comment

ครับผมช่ายอยู่ m2n-mx รับรองดีครับไม่มีปัญหา รองรับบัส 800 ด้วย

Comment

ดูตรงจุดที่มันเชื่อมตะกั่วดีๆก็รู้แล้วว่าควรเลือกตัวไหน asrock ได้cardเสียงดี แต่ asus ได้ gigabit ส่วนพวกท่านที่ตอบว่าคล้อกดีไม่ทราบว่าบ้ากันรึเปล่า คนเค้าจะเอาไปทำร้านเกมยังจะเรียกเค้าคล้อกอีก

Comment

asrock ได้ feature เยอะกว่า asus แต่ปกติผมใช้asus

Comment

Working...
                    X