Announcement

Collapse
No announcement yet.

GHOOST RECON เล่นอยู่ดีไม่รู้หายไปใหนช่วยด้วย!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GHOOST RECON เล่นอยู่ดีไม่รู้หายไปใหนช่วยด้วย!!!

GHOOST RECON เล่นอยู่ดีไม่รู้หายไปใหน เล่นได้ประมาณ 2-3 อาทิตย์แล้วก็หายเข้ากลีบเมฆไปเฉยเลย พอลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมอีก มีใครเป็นเหมือนผมหรือเปล่าแล้วมีวิธีแก้หรือเปล่า

เกมส์หายเหรอ ครับ -- มันหายได้ไงหว่าไม่เคยเจอปัญหานี้นะขอละเอียดก่านี้ได้ไหมครับ - -

Comment

เล่นอยู่ดีๆวันรุ่งขึ้นเปิดมาก็ไม่เจอแล้วอะครับงงมากครับ

Comment

ให้คำตอบไม่ได้อะคับ T T ไม่เคยเจอปัญหานี้นอกเสียจากว่ามีคนลบมันน่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อะเดี้ยวไอ้ที่ไม่เจอนี้เวลากด ซ็อดคัดเกมส์มันขึ้นข้อความอะไรหรือป่าวครับหรือซ็อดคัดเกมส์
            หายไปด้วย บอกที?

Comment

อยากช่วย แต่..!งงในคำถาม

Comment

ผี ผี หลอก หนู๋ กัว

มีคนไปลบ หรือ รีสตอลรึปล่าวครับ

Comment

คงผีหลอกน่ะสิ

Comment

ซ๊อดคัดไม่หายแต่หาเกมส์ไม่เจอครับ พอกดที่ซ็อดคัดอีกทีมันก็ให้ลบเกมส์ SF ออกเดียวจะลองลงใหม่อีกรอบ หรือผีจริงๆๆแล้วจะจับลงหม้อได้ยังไงแนน่นำที

Comment

ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า ghost

Comment

อ่อ ยิ่งพูดยิ่งงง -*-

Comment

Working...
                        X