Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีไหม VGA ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีไหม VGA ตัวนี้

อยากทราบว่า VGA Spark 7300GT Maxx 256MB DDR3 การใช้งานทั่วไป+การเล่นเกมส์ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยบอกทีครับ

แรงครับ

Comment

อ่อนเบ ต้อง 7950 หรือ x1950 ดิแรง

Comment

ค่าตัวเท่าไหร่หล่ะ

Comment

อยากได้ AGP 128/128 ไม่เกิน 1200 ประกันไม่สน สนใจแค่ใช้ได้ พอๆค่าตัว

หามานานมากแล้ว ซื้อของจากที่นี่แหละไปประกอบจนเกิดเป็นตัวเป็นตนขึ้นแล้ว แต่ขาด AGP เจ๋งๆ หาไม่ได้ซักกะที (ชักเซ็งแล้ว) เฮ้อ กำจิงๆ อ้าว !! คราวนี้ครายมีตัวไหนเจ๋งมาเสนอมั่งก็ดีนะครับ ไม่อยากเล่นแล้ว RA2 กะ ไอ้ YURI บ้าบออ่ะ เบื่อ!! มั๊กมั๊กกกก ทิ้งเบอร์ทิ้งของไว้ คนไหนน่าสนจะกริ้งกร้างไปหาเองฮับ!!!!!! Thank UUUUU.
          TOTi.SOCiETY สังคมของคนมีกรรม...

Comment

แรงใช้ได้อ่ะคับ ตามค่าตัว

Comment

แรงสูสี 6600GT เลยคับ อ๊ะไม่นิ ตัวนี้ DDR3 รับรองแรงกว่าคับ

Comment

Originally posted by คน View Post
                อ่อนเบ ต้อง 7950 หรือ x1950 ดิแรง
                มันก็แน่สิวะ -*-

Comment

ไม่ลอง 7600GT ดีกว่าไหมครับ แรงขึ้นมาอีกหน่อย

Comment

Working...
                  X