Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื่อbord asus m2n-eและ cpu 3200 มาใช่การ์ดจอแบบใหน่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื่อbord asus m2n-eและ cpu 3200 มาใช่การ์ดจอแบบใหน่ดี

จะประกอบเครื่องใหม่เลยซื่อ การ์ดจอรุ่น m2ne และ cpu 3200 จะใช่การ์ดจอแบบไหนดีมีคนแนะนำว่าของspark 7300le

อยู่หาดใหญ่
    ช่วยตอบด้วนเพื่อความแน่ใจ

Comment

เป็นไปได้หา Winfast / XFX / Asus ครับว่าแต่งบเท่าไรครับ

Comment

ใข้เล่นเกมรึป่าวล่ะครับ ถ้าใช้เล่นเกมก็ GF7600GT เลยครับ ถ้างบไม่อั้นก็เอาของ พวก XFX,Winfast เลยครับสบายใจไม่ค่อยมีปัญหา แต่ส่วนตัมผมใช้ของ Spark อยู่คัรบก็ไม่มีปัญหาเท่าไหร่ครับ

Comment

ของผม
          M2N-E
          X2 3800+
          XFX 7300GT 6pipes
          ครับ
          ยังไม่แรงถูกใจเท่าไหร่
          เล่น gta กะตุกน้อยๆ

มีงบเท่าไหร่ก็เท่านั้นอะดิครับ

ในหลวงบอก ....."อยู่อย่างพอเพียง".....

Comment

Working...
          X