Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows ถามหาแผ่น และต้องใส่แผ่นถึงจะเข้า windows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows ถามหาแผ่น และต้องใส่แผ่นถึงจะเข้า windows

windows ถามหาแผ่น และต้องใส่แผ่นถึงจะเข้า windows

พอเปิดเครื่อง แล้วเครื่องถามหา แผ่นวินโดว์ ถ้าไม่ใส่แผ่นก็เข้า windows จะแก้ยังไงครับ

เวอร์ชั่นไหนเนี่ยะ?

Comment

สงสัยแผ่นแท้ ถ้าไม่ใส่แผ่น เล่นไม่ได้ 555

Comment

ถ้าขึ้นข้อความประมาณว่า วินโดว์ถูกแก้ไขเปลี่ยนไปน่าจะโดน โทรจันหรือแบคดอร์ซักอย่างครับ
        ผมก็โดนต้องฟอร์แมทหละครับ

Comment

Working...
        X