Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเป็นอะไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเป็นอะไร?

ผมลองโหลดเดโมของ LostPlanet มาลองเล่นดู แต่หลังจากติดตั้งเสร็จจะเข้าไปลองเล่นมันมีข้อความนี้ออกมา แล้วก็เล่นไม่ได้ครับ อย่ากถามผู้รู้ว่ามันเป็นอะไรครับ

.dil มันคืออ่าไรแล้วจำบ๋อได้ ลองสังเกต Dx 9 อ่า

Comment

เข้าไปที่ C:\WINDOWS\system32 ก็อปไฟลืที่ชื่อ d3dx9_30.dll ไปไว้ข้างนอกก่อน แล้วรีเนมให้เป้น d3dx9_33.dll แล้วเอาไปไว้จุดเดิม...แล้วลองเล่นดู....ปัญหานี้คือมันให้เราอัพเดท DX9 เวอรืชั่นล่าสุดครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
        เข้าไปที่ C:\WINDOWS\system32 ก็อปไฟลืที่ชื่อ d3dx9_30.dll ไปไว้ข้างนอกก่อน แล้วรีเนมให้เป้น d3dx9_33.dll แล้วเอาไปไว้จุดเดิม...แล้วลองเล่นดู....ปัญหานี้คือมันให้เราอัพเดท DX9 เวอรืชั่นล่าสุดครับ
        ทำตามที่บอกเล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมาก

Comment

ความจริงมันมีเว็บโหลด
          http://www.m3fe.com/content/d3dx/

Comment

Working...
          X