Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Doom 3 จบแล้วบ้างช่วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Doom 3 จบแล้วบ้างช่วยที่ครับ

ใครเล่น Doom 3 จบแล้วบ้างช่วยที่ครับ พอดีติดตรงนี้เลยครับ อยากทราบว่าจะฆ่ามันได้ยังไง ใครรู้ช่วยทีครับพยายามฆ่ามันมาเกือบปีแล้ว

กดใช้ (อะไรหว่าลืม) ที่มันจะบินๆอะคับ ยิงเรื่อยๆ ปล่อยไอบินๆใส่มัน แล้วมันก้อจะม่อง

สู้ๆ

Comment

อันนี้ เจอมาเหมือนกัน
      ต้องใช้ไอ้บินๆ อ่ะ แต่มันมีอันเดียวอ่ะ เลยต้องใช้สูตรเอาอาวุธเต็ม ยิงไป 5-6 ทีตายซะงั้น

(ไอ้ที่ผมเล่นไปเล่นเครื่องเพื่อนนะ เห็นมันยิงไม่ตายซักที )

Comment

เอาจริงๆไม่มีสูตรเลยครับ

วิ่งฆ่าตัวที่โผล่ขึ้นมาจากหลุมนรกก่อนจนพลัง Soul Cube เติม

แล้วใช้ Soul Cube ขว้างใส่มัน

แล้วก็ฆ่าตัวที่โผล่ขึ้นมาอีก ทำซ้ำไม่เกิน 3 รอบ ( ถ้าขว้างโดนจังๆ )

ผมวิ่งไปมายิงๆแล้วขว้าง 3 ทีมันตายเลย เซ็งเล่นหลอนตั้งนาน ตัวสุดท้ายตายโคตรง่ายเลยอ่ะ

เซ็งจริง

Comment

หุ หุ ความอดทนสูงจริงๆ เล่นกันข้ามปีเลย

Comment

ขอบคุณครับ Mem OC ทุกท่านจาเอาไปลองดู ถ้าฆ่ามันได้แล้วจากลับมาบอกครับ

Comment

ฆ่ามันเส็ดก็จบภาคแรก

ต่อ ภาคเสริม กราก

Comment

จบแล้วครับ ฆ่ามันได้แล้ว แต่ต้องหา Doom ภาคเสริมมาเล่นอีก แต่ตอนนี้ขอพักไปเล่น Pray ก่อนครับกำลังมันเลย 2-3 วันคงจบ ขอบคุณครับ

Comment

ใช้กงจักร สามครั้ง

Comment

Working...
                  X