Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Need Carbon แล้วเด้งมา window มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Need Carbon แล้วเด้งมา window มั่งคับ

ทำยังไงดีอะคับ Need For Speed Carbon เล่นบางฉากมันเด้งออกมาหน้าจอ วินโดว์เลยอะคับ
    ทำไงก็ไม่หายอะ ใครรุ้ช่วยตอบทีนะคับ หรือถ้าต้องใช้ patch ใหม่ใครมีลิ้ง หรือ มีอยุ่ บอกทีนะคับ

ลองหาแคร๊กไหม่มาครับ ลองหลดจาเว็ป http://www.nfsclub-th.net/ ลองดูครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน ของผมแผ่นแท้ด้วยนะครับ แต่นานๆเป็นที เลยไม่ค่อยรำคาญเท่าไร ตอนนี้เล่นจบแระ

Comment

Originally posted by CuteCool View Post
        เป็นเหมือนกัน ของผมแผ่นแท้ด้วยนะครับ แต่นานๆเป็นที เลยไม่ค่อยรำคาญเท่าไร ตอนนี้เล่นจบแระ
        ของผมมันเด้งแค่บาง map แล้วเด้งที่เดิมด้วย พอวิ่งที่ถึงบริเวณเดิมก็เด้งเลย ทุกครั้งน่ะคับ

Comment

ต้องทำใจหน่อยนะเธอเกมส์ภาคนี้มันทำมาห่วยเองนะ

Comment

ผมว่าภาคนี้มันสั้นไปหน่อยนะครับ เล่นแป็บเดียวเอง ยังไม่คุ้มเลย

Comment

เด้งที่เดิมตลอดไม่เคยเจออ่ะครับ ส่วนมากเด้งแล้วเล่นใหม่ก็ไปได้ แต่จะเป็นเฉพาะแรกๆ พอผ่านบอสไปซัก2ตัวก็หาย

Comment

เราก็เคยเป็นเด้งที่เดิมตลอดเลย แต่เล่นซ้ำๆเดี๋ยวก็ผ่านได้ ถ้าไม่เบื่อก่อนนะเธอ

Comment

ผมก็เป็นครับ แผ่นแท้ด้วยนะ

Intel Celeron 850 MHz
                  SD RAM 512 MB
                  GF FX 5200 128 MB

เด้งจริงๆ เด้งออกจัง ลง NFSC แล้ว เกมส์อื่นก็เด้ง ครับ ลบ NFSC ออก เกมส์อื่นก็ยังเด้งอยู่อีก ครับ
                  ต้องลง Windows ใหม่ ถึงจะหาย แต่พอลง NFSC อีก มันก็เป็นอีกละ

แต่พอใช้ เครื่องใหม่

AMD Sempron 3000+
                  DDR2 RAM 512 MB*2
                  VGA Onboard GF 6150

ไม่เด้งเลยครับ

เพราะฉะนั้น ฉันถึงรัก AMD

Comment

ผมก็เด้งอ่ะ งง ไม่ค่อยประทับใจด้วย ภาคนี้

Comment

ของผมผ่านบอสไป3ตัวแล้วเริ่มเด้ง..อุตสาห์เอารถคันเดียวเล่นรวดแบบไม่เปลี่ยนคันใหม่นะเนี่ย

Comment

เด้งออกไม่เท่าไร

แต่มาเด้งตอนไม่ได้ save หรือเพิ่งชนะ Boss มาเนี่ยสิ

เซ็งจิต

Comment

Working...
                        X