Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลืม password ทำไงได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืม password ทำไงได้ครับ

เป็นเครื่องญาติที่ไม่ได้ใช้มาหลายเดิอนแล้ว วิน XP พอจะมาใช้ดันลืมเฉยเลยครับ..

หรือจะบอกกับผมที่นี่ก็ได้นะครับ hornetpc719@yahoo.com ถ้ามันเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะจะลงที่นี่ ขอบคุณมากๆครับ...
    Last edited by hornetpc719; 16 Oct 2006, 17:38:51.

ทำใจครับ

หุหุ ล้อเล่น ช่วยเล่าละเอียดก่านี้หน่อยนะ งงอ่ะ

Comment

รีสตาร์ด กด F8 เข้า Safe Mode >> Control Panel >> Users Account >> เลือก Account แล้วก็ ใส่ new password ตามใจชอบครับ

หรือกรณีลืม Admin Password โหลดตัวนี้ใส่ฟลอปปี้ดิสก์ ไปใช้ครับ
      Active Password Changer 3.0282

http://www.softpedia.com/progDownloa...oad-20913.html

Comment

มาเก็บความรู้ด้วยคน ขอบคุนค้าบ

Comment

รีสตาร์ด กด F8 เข้า Safe Mode >> Control Panel >> Users Account >> เลือก Account แล้วก็ ใส่ new password ตามใจชอบครับ

ง่ายแบบนี้เลยเหรอ เหอๆ

Comment

ถูกต้มนะคร๊าบบบบ เข้าเซฟโหมด แล้วเข้าไปเซตที่ Users Account อ่ะได้ชัวร์

Comment

แท้งค์คีว นะคร๊าบ.. นานๆเข้ามาทีนะคร๊าบ...เพราะตอนนี้ต้องอาศัยชาวบ้านไปพลางๆ..
              รอเบอร์ใหม่ของ TT&T วันที่ 19นี้จะมาเดินสายให้ ส่วน TOT ตอนนี้ยกเลิก ADSL เหลือไว้แค่หมายเลขจ่ายเดือนละ 100บาท อยากลองจ้าวนี้ดูมั่ง..

Comment

เหมือนที่บ้านผมเลยท่าน ปฏิวัติล้างบาง TOT เอาไว้รับสายเข้าอย่างเดียว บริการอื่นๆ เลิกกัน เจ็บใจ ADSL และบริการที่สุดๆ (ในทางตรงกับข้ามกับดี)

เลิกสัญญาทาสไปเลย ไม่ต้องง้ออีกแล้ว

Comment

เข้ามาเทส TT&T 19 ตุลาคม 2549 9โมงเช้า เขามาตามสัญญา เดินสายเสร็จ เน็ตก็ใช้ได้เลยไม่ต้องรอ ...

Comment

มันเป็นแค่ Demo อ่ะ มันไม่ยอมให้ Reset Password

Originally posted by O-Man View Post

หรือกรณีลืม Admin Password โหลดตัวนี้ใส่ฟลอปปี้ดิสก์ ไปใช้ครับ
                    Active Password Changer 3.0282

http://www.softpedia.com/progDownloa...oad-20913.html
                    ลองโหลดมาใช้แล้วครับ แต่มันเป็น Ver.Demo ซึ่งมันไม่ยอมให้ Reset Pass อ่า
                    มีตัว crack มั้ยครับ ผมหายังงัยก้อไม่เจอ ผมเข้าไปหาที่ crackserver (ที่ประจำที่เคยหาได้)
                    แต่ตอนนี้มันโดน PhaseDll.com (ตัวแพร่ไวรัส) งาบ ไปแล้ว ใครมีช่วยด้วยครับ อยากได้จริง ๆ

Comment

Hiren's BootCD 8.1

Download site 1

Download site 2

Comment

Working...
                      X