Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ usbhub ไม่ได้ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ usbhub ไม่ได้ค่ะ

ซื้อ NB ของโซนี่มาค่ะแล้วทีนี้ช่องต่อ Usb มี 2 ช่องเลยซื้อตัวต่อมาใช้แล้วไม่สามารถใช้ได้ใครที่พอรู้วิธีทางแก้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ตัวที่ซื้อมาใหม่นี้เป็น window vista ตัวใหม่ใครพอทราบการแก้ไขปัญาหานี้ช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไม่รู้อ่ะครับไม่ได้ใช้วิสต้า

แต่แนะนำให้ไปถามที่ร้านครับ ถ้าไม่ได้ยังไงจะได้เคลมเร็วๆ ครับ

Comment

driver บนบอร์ดป่าว

Comment

เสียบไปแล้วมองไม่เห็นหรอครับ
        ถ้าใช่ก็ทำใจเลยครับว่ามันไม่รองรับ Vista

Comment

ถ้าเสียบไปแล้ว เจอจอฟ้า เป็น ที่ วินโดว์ครับ ผมเคยเป้น แต่ ผม XP น้ะ

Comment

Working...
          X