Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Sink Tunig Tower 120 หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สูงกว่า Tt BigTyphoon ป่ะ

Comment

น้ำหนักคงพอ ๆ กับ Hyper 6+ มั้งเนี่ย

Comment

*-* อิอิอิ

Originally posted by monkyz View Post
        ใช้ได้แน่นอนครับ

เฟิมฃ

แต่อย่าลืมเคสต้องมากกว่า 19 เซนนะ

ของผมพลาด การวัดขนาด
        เคสผม 18 เซน

- -!
        เลยจำใจต้องผ่าฝาเคส เพราะไม่มีตัง

5555+
        ขอบคุณครับที่ตอบ เคสผมก็ 18เซน คงต้องผ่าเช่นกันครับ เฮ้อออออ

Comment

Originally posted by monkyz View Post
          ใช้ได้แน่นอนครับ

เฟิมฃ

แต่อย่าลืมเคสต้องมากกว่า 19 เซนนะ

ของผมพลาด การวัดขนาด
          เคสผม 18 เซน

- -!
          เลยจำใจต้องผ่าฝาเคส เพราะไม่มีตัง

5555+
          รบกวนถามเพิ่มเติมนะครับว่า หลังจากติดตั้ง เจ้าToniq ไปแล้ววัดจาก MB จนสุดขอบความสูงของซิ้งค์ได้กี่เซนครับ ขอบคุณมากๆครับ พอดีของผมความสูงจาก MBถึงขอบเคสวัดได้ 16 เซนครับ

Comment

ทำไมของผมติดเเร้วไม่เหนเยนเลย อ่า ฟูโหลด ยัง 50 ก่าๆ เลย

Comment

Originally posted by Anchor_T View Post
              รบกวนถามเพิ่มเติมนะครับว่า หลังจากติดตั้ง เจ้าToniq ไปแล้ววัดจาก MB จนสุดขอบความสูงของซิ้งค์ได้กี่เซนครับ ขอบคุณมากๆครับ พอดีของผมความสูงจาก MBถึงขอบเคสวัดได้ 16 เซนครับ
              --------------------------------------------

ของผมก้ไม่เคยวัดจจากตรงบอร์ดมาฝาเคสอ่ะครับ แต่ที่ของผมที่บอกว่ามันเลยออกมา ก้แค่ตรงหัวน๊อตของที่ขันซิ้งอ่ะครับ ไม่ถึง 2mm คือมันพอดีเป๊ะๆ เลยอ่ะ ถ้าปิดฝามันก้ติดหัวน๊อตหน่อยเดียวเอง
              แต่ด้วยความไม่สบายใจ ก้เลยผ่าฝาเคสเอาอ่ะครับ เก็บตังซื้อเคสใหม่อยู่ เพราะ tuniq ตามที่มันบอก สูง ตั้ง 15 cm แหน่ะ เอาเป็นว่าเพื่อความชัวร์ ถ้าซื้อมาแล้วก้ขอพี่ที่ร้านเจได ว่าถ้าใส่ไม่ได้ขอมาเปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นได้มั๊ย(เพราะตอนผมซื้อมาพี่เค้าก้แนะนำอย่างนี้ พี่เค้าก้ให้)ก้ลองเอามา ทาบดูอ่ะครับ อย่าเพิ่งแกะอะไรออก ลองวัดๆดู เพื่อความชัวร์ แต่ถ้าให้ชัวร์ก้ ถอยเคสใหม่เลยดีกว่าครับ สบายใจ

Comment

เจไดบริการดีจังครับ

Comment

หนัดพอกันไม่งอหรอก

Comment

มายืนยันอีกคนครับ เจได ถ้าซื้ออะไรแล้วไม่แน่ใจว่าใช้ได้ไหมก็บอกเขาก่อน ว่าใช้ไม่ได้จะเปลี่ยนเป็น อย่างอื่นๆได้

Comment

Working...
                    X